Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Cisco GLC-ZX-SMD SFP 1000BASE-ZX 1550nm DOM SMF 70km

Module quang Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, 1550nm, DOM, Single mode SMF, 70km SFP Optic Transceiver

✓ Mã sản phẩm: GLC-ZX-SMD
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
GLC-ZX-SMD Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco GLC-ZX-SMD SFP Transceiver 1000BASE-ZX, 1550nm, DOM, Single mode, 70km

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Module quang Cisco GLC-ZX-SMD là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP GLC-ZX-SMD hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-ZX-SMD vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-ZX-SMD được cắm vào. 

Vì GLC-ZX-SMD là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

module quang cisco GLC-ZX-SMD

Hình ảnh Module quang SFP Cisco GLC-ZX-SMD

Module quang Cisco GLC-ZX-SMD được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 70km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng GLC-ZX-SMD để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Nếu Module quang Cisco GLC-ZX-SMD được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module GLC-ZX-SMD có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

GLC-ZX-SMD Features and Benefits

-   Hot swappable to maximize uptime and simplify serviceability

-   Flexibility of media and interface choice on a port-by-port basis, so you can “pay as you populate”

-   Robust design for enhanced reliability

-   Supports digital optical monitoring (DOM) capability

Module quang GLC-ZX-SMD Được sử dụng cho các thiết bị:

-  ASA5500 Series Appliances

-  ASR 901 and 903 Series Routers

-  ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers

-  Catalyst Express 500 and Express 520

-  Catalyst 2350 and 2360 Series

-  Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960, 2960-Plus, 2960-C, 2960-S, 2960-SF, 2960-X Series

-  Catalyst 2970 and 2975 Series

-  Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches

-  Catalyst 3500XL Series

-  Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series

-  Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series

-  Catalyst 3850 Series

-  Catalyst 4500 and 4500-X Series

-  Catalyst 4900 Series

-  Catalyst 6000 Series

-  Catalyst 6800 Series

-  Cisco 1941 Series Router

-  Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router

-  Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router

-  Cisco 4400 Series Router

-  Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller

-  Cisco 6400 Universal Access Router

-  Cisco uBR7200 Series

-  Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers

-  Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers

-  Cisco 10700 Series Internet Router

-  Cisco MDS 9000

-  Cisco ME 2400

-  Cisco ME 2600X

-  Cisco ME 3400

-  Cisco 12000 Series Router

-  Cisco 2000 Connected Grid Router Series

-  Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

-  Cisco IE2000 and IE2000U Series

-  Cisco IE3010 Series

-  Cisco ME 3600X and ME 3800X

-  Cisco ME 4600 and ME 4900 Series

-  Cisco ME 6500 Series

-  Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router

-  CRS Router Series

-  CSS 11500 Series

-  Cisco RF Gateway Series

-  NAM 2200 Series Appliances

-  Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: GLC-ZX-SMD ?

Có 32 bình luận:
B
Bình
Chào shop, Module quang Cisco GLC-ZX-SMD SFP Transceiver 1000BASE-ZX, 1550nm, DOM, Single mode, 70km bên shop phân phối có phải hàng chính hãng không? có gói bảo hành mở rộng không ad?
C
CNTTShopAdmin

Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối module Cisco chính hãng. Bạn vui lòng cung cấp thông tin hoặc liên hệ email kd4@cnttshop.vn, hotline: 0868 142 066 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

A
Đức Anh
Hi ad, cho mình xin báo giá Module quang Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, 1550nm, DOM, Single mode SMF, 70km SFP Optic Transceiver giá tốt nha ad, Đức Anh - ducanhph***@gmail.com. Cảm ơn ad!
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá Module quang Cisco GLC-ZX-SMD đã được gửi vào mail ducanhpt***@gmail.com, anh vui lòng check mail để biết được thông tin!

P
Phương
module quang Cisco GLC-ZX-SMD là loại 2 sợi quang single mode có phải không?
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco GLC-ZX-SMD là loại module quang 2 sợi Single Mode, chuẩn kết nối LC anh nhé.

P
Phong
Module quang Cisco GLC-ZX-SMD bảo hành bao nhiêu lâu vậy bạn? mình cần mua thêm gói bảo hành 1 năm,báo giá cho mình nhé.
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-ZX-SMD bảo hành 6 tháng bạn nhé, mình đã gửi báo giá module kèm các gói bảo hành qua mail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé.

K
Khởi
Module quang Cisco GLC-ZX-SMD giá phân phối bên bạn là bao nhiêu
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang Cisco GLC-ZX-SMD mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082