CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 MPO12 850nm MMF 400m

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 40GBASE-CSR4 QSFP MPO12 850nm Multi mode 400m Transceiver

✓ Mã sản phẩm: MA-QSFP-40G-CSR4
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 QSFP - MPO12 850nm Multi Mode 400m Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco MA-QSFP-40G-CSR4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode  với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 400m, sử dụng đầu kết nối MPO12, Module quang MA-QSFP-40G-CSR4 hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module MA-QSFP-40G-CSR4 vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module MMA-QSFP-40G-CSR4 được cắm vào. 

Vì MA-QSFP-40G-CSR4 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Cisco MA-QSFP-40G-CSR4 được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi tối đa 400m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. MA-QSFP-40G-CSR4 cung cấp tốc độ truyền dẫn 40G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module MA-QSFP-40G-CSR4 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco MA-QSFP-40G-CSR4

Hình ảnh: Module quang QSFP Cisco MA-QSFP-40G-CSR4

Thông số kỹ thuật:

Meraki Product ID Standard Wavelength (nm) Fiber Type Fiber Description Core / Diameter Jacket Color Max Distance Data Rate
MA-QSFP-40G-CSR4 QSFP - MPO12 850nm MMF OM2 50 μm Aqua 82m 40 Gigabit
MA-QSFP-40G-CSR4 QSFP - MPO12 850nm MMF OM3 50 μm Aqua 300m 40 Gigabit
MA-QSFP-40G-CSR4 QSFP - MPO12 850nm MMF OM4 50 μm Aqua 400m 40 Gigabit

Download datasheet Module quang Meraki

Module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 sử dụng được cho các thiết bị sau của Cisco:

MS425-16 Layer-3 16-port 10GbE SFP+ aggregation switch with two 40GbE QSFP ports and 1 management interface, hot-swappable power supplies / fans
MS425-32 Layer-3 32-port 10GbE SFP+ aggregation switch with two 40GbE QSFP ports and 1 management interface, hot-swappable power supplies / fans

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: MA-QSFP-40G-CSR4 ?

Có 15 bình luận:
H
Hoàng
Báo giá 5c Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 dùng cho con Switch Cisco Meraki MS425-16 nhé
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 QSFP - MPO12 850nm Multi Mode 400m Transceiver dùng cho Switch Cisco Meraki MS425-16 Layer-3 16-port 10GbE SFP+ 2-port đã được gửi đến mail của bạn

C
Chi
Bước sóng của module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 là bao nhiêu ạ?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 QSFP - MPO12 850nm Multi Mode 400m Transceiver có bước sóng là 850nm bạn nhé

N
Nhi
Cần mua module quang Cisco meraki dùng cho switch, báo giá em Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 này nhé
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 QSFP - MPO12 850nm Multi Mode 400m Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

T
Tự
Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 có thể truyền được bao xa vậy ad?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 QSFP - MPO12 850nm Multi Mode 400m Transceiver có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 400m bạn nhé

M
Mạnh
Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 này tương thích với Switch Cisco Meraki MS425-16 Layer-3 16-port 10GbE SFP+ 2-port không ạ?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 40GBASE-CSR4 QSFP MPO12 850nm Multi mode 400m Transceiver tương thích với Switch Cisco Meraki MS425-16 Layer-3 16-port 10GbE SFP+ 2-port bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370