CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-LR4 1310nm SMF 10km LC

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 1310nm Single Mode 10km LC Optic Transceiver

✓ Mã sản phẩm: MA-QSFP-40G-LR4
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-LR4 1310nm Single Mode 10km LC Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco MA-QSFP-40G-LR4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode  với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC, Module quang MA-QSFP-40G-LR4 hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module MA-QSFP-40G-LR4 vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module MA-QSFP-40G-LR4 được cắm vào. 

Vì MA-QSFP-40G-LR4 là module quang Single Mode  do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Cisco MA-QSFP-40G-LR4 được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi tối đa 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. MA-QSFP-40G-LR4 cung cấp tốc độ truyền dẫn 40G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module MA-QSFP-40G-LR4 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

module quang cisco MA-QSFP-40G-LR4 

Hình ảnh: Module quang QSFP Cisco MA-QSFP-40G-LR4

Thông số kỹ thuật:

Meraki Product ID Standard Wavelength (nm) Fiber Type Fiber Description Core / Diameter Jacket Color Max Distance Data Rate
MA-QSFP-40G-LR4 QSFP - LC 1310nm SMF OS1, OS2 G.652 Yellow 10Km 40 Gigabit

Download datasheet Module quang Meraki

Module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-LR4 sử dụng được cho các thiết bị sau của Cisco:

MS425-16 Layer-3 16-port 10GbE SFP+ aggregation switch with two 40GbE QSFP ports and 1 management interface, hot-swappable power supplies / fans
MS425-32 Layer-3 32-port 10GbE SFP+ aggregation switch with two 40GbE QSFP ports and 1 management interface, hot-swappable power supplies / fans

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: MA-QSFP-40G-LR4 ?

Có 16 bình luận:
A
Duy Anh
Cần mua module quang Cisco cho con Switch Cisco MS425-32 32-port 10GbE SFP+ 2-port 40GbE QSFP, không biết Module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-LR4 có dùng được không ad?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 1310nm Single Mode 10km LC Optic Transceiver tương thích với Switch Cisco MS425-32 32-port 10GbE SFP+ 2-port 40GbE QSFP+ bạn nhé

H
Hiếu
Dùng module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-LR4 truyền dẫn cho khoảng 50 users được không shop?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Có thể sử dụng Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-LR4 1310nm Single Mode 10km LC Transceiver để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User) bạn nhé

V
Viên
Báo giá gấp em 10c Module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-LR4 vào mail nhé
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 1310nm Single Mode 10km LC Optic Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Huy
Khi lắp Module quang Cisco MA-QSFP-40G-LR4 vào switch có cần khởi động lại không ad?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Khi lắp Module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-LR4 1310nm SMF 10km LC vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module MA-QSFP-40G-LR4 được cắm vào bạn nhé

D
Dân
Xin báo giá Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-LR4 vào mail nhé
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 1310nm Single Mode 10km LC Optic Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370