CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD LC 832-918nm MMF 150m

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP 40GBASE-SR Duplex LC 832-918nm Multi Mode 150m Transceiver

✓ Mã sản phẩm: MA-QSFP-40G-SR-BD
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm Multi Mode 150m Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco MA-QSFP-40G-SR-BD là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode  với bước sóng là 832-918nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối LC, Module quang MA-QSFP-40G-SR-BD hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module MA-QSFP-40G-SR-BD vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module MA-QSFP-40G-SR-BD được cắm vào. 

Vì MA-QSFP-40G-SR-BD là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Cisco MA-QSFP-40G-SR-BD được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi tối đa 150m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. MA-QSFP-40G-SR-BD cung cấp tốc độ truyền dẫn 40G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module MA-QSFP-40G-SR-BD để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco MA-QSFP-40G-SR-BD

Hình ảnh Module quang QSFP Cisco MA-QSFP-40G-SR-BD

Thông số kỹ thuật:

Meraki Product ID Standard Wavelength (nm) Fiber Type Fiber Description Core / Diameter Jacket Color Max Distance Data Rate
MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm MMF OM2 50 μm Aqua 30m 40 Gigabit
MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm MMF OM3 50 μm Aqua 100m 40 Gigabit
MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm MMF OM4 50 μm Aqua 150m 40 Gigabit

Download datasheet Module quang Meraki

Module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD sử dụng được cho các thiết bị sau của Cisco:

MS425-16 Layer-3 16-port 10GbE SFP+ aggregation switch with two 40GbE QSFP ports and 1 management interface, hot-swappable power supplies / fans
MS425-32 Layer-3 32-port 10GbE SFP+ aggregation switch with two 40GbE QSFP ports and 1 management interface, hot-swappable power supplies / fans

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: MA-QSFP-40G-SR-BD ?

Có 15 bình luận:
Q
Quân
Khi lắp Module quang Cisco MA-QSFP-40G-SR-BD vào switch có cần khởi động lại không ad?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Khi lắp Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm Multi Mode 150m Transceiver vào Switch, Router của cisco không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module MA-QSFP-40G-SR-BD được cắm vào bạn nhé

N
Nhân
Báo giá 5c Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD dùng cho con Switch Cisco Meraki MS425-16 nhé
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm Multi Mode 150m Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Hiện
Báo giá gấp em 10c Module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD vào mail nhé
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm Multi Mode 150m Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Dùng module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD truyền dẫn cho khoảng 200 users được không shop?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Dùng Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm Multi Mode 150m Transceiver để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User) bạn nhé

T
Trường

Cần mua module quang Cisco cho con Switch Cisco MS425-32 32-port 10GbE SFP+ 2-port 40GbE QSFP, không biết Module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD có dùng được không ad?

1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm Multi Mode 150m Transceiver tương thích với Switch Cisco MS425-32 32-port 10GbE SFP+ 2-port 40GbE QSFP+ bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370