Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD LC 832-918nm MMF 150m

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP 40GBASE-SR Duplex LC 832-918nm Multi Mode 150m Transceiver

✓ Mã sản phẩm: MA-QSFP-40G-SR-BD
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm Multi Mode 150m Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco MA-QSFP-40G-SR-BD là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode  với bước sóng là 832-918nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối LC, Module quang MA-QSFP-40G-SR-BD hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module MA-QSFP-40G-SR-BD vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module MA-QSFP-40G-SR-BD được cắm vào. 

Vì MA-QSFP-40G-SR-BD là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Cisco MA-QSFP-40G-SR-BD được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi tối đa 150m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. MA-QSFP-40G-SR-BD cung cấp tốc độ truyền dẫn 40G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module MA-QSFP-40G-SR-BD để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco MA-QSFP-40G-SR-BD

Hình ảnh Module quang QSFP Cisco MA-QSFP-40G-SR-BD

Thông số kỹ thuật:

Meraki Product ID Standard Wavelength (nm) Fiber Type Fiber Description Core / Diameter Jacket Color Max Distance Data Rate
MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm MMF OM2 50 μm Aqua 30m 40 Gigabit
MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm MMF OM3 50 μm Aqua 100m 40 Gigabit
MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm MMF OM4 50 μm Aqua 150m 40 Gigabit

Download datasheet Module quang Meraki

Module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD sử dụng được cho các thiết bị sau của Cisco:

MS425-16 Layer-3 16-port 10GbE SFP+ aggregation switch with two 40GbE QSFP ports and 1 management interface, hot-swappable power supplies / fans
MS425-32 Layer-3 32-port 10GbE SFP+ aggregation switch with two 40GbE QSFP ports and 1 management interface, hot-swappable power supplies / fans

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: MA-QSFP-40G-SR-BD ?

Có 15 bình luận:
B
Đức Bình
cho em hỏi Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD dùng đầu connetor là gì ạ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD dùng đầu connetor LC bạn nhé.

A
Tuấn Anh
Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD bảo hành bao lâu vậy bạn?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 bạn nhé.

L
Liễu
công ty bạn thấy phân phối nhiều module quang Cisco / Aruba / HPE các loại, báo gấp mình giá module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD nhé?
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Ninh
Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm Multi Mode 150m Transceiver cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu thế bạn?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm Multi Mode 150m Transceiver cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa 40Gb bạn nhé

K
Khải
Báo giá 2 chiếc module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm Multi Mode 150m Transceiver giúp mình nhé
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm Multi Mode 150m Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082