Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD LC 832-918nm MMF 150m

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP 40GBASE-SR Duplex LC 832-918nm Multi Mode 150m Transceiver
Mã sản phẩm: MA-QSFP-40G-SR-BD
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang QSFP Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm Multi Mode 150m Transceiver

Cisco Part Number : MA-QSFP-40G-SR-BD
List Price:                : $1,095

Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco MA-QSFP-40G-SR-BD là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode  với bước sóng là 832-918nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối LC, Module quang MA-QSFP-40G-SR-BD hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module MA-QSFP-40G-SR-BD vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module MA-QSFP-40G-SR-BD được cắm vào. 

Vì MA-QSFP-40G-SR-BD là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Cisco MA-QSFP-40G-SR-BD được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi tối đa 150m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. MA-QSFP-40G-SR-BD cung cấp tốc độ truyền dẫn 40G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module MA-QSFP-40G-SR-BD để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco MA-QSFP-40G-SR-BD

Hình ảnh Module quang QSFP Cisco MA-QSFP-40G-SR-BD

Thông số kỹ thuật:

Meraki Product ID Standard Wavelength (nm) Fiber Type Fiber Description Core / Diameter Jacket Color Max Distance Data Rate
MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm MMF OM2 50 μm Aqua 30m 40 Gigabit
MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm MMF OM3 50 μm Aqua 100m 40 Gigabit
MA-QSFP-40G-SR-BD QSFP - Duplex LC 832-918nm MMF OM4 50 μm Aqua 150m 40 Gigabit


Download datasheet Module quang Meraki

Module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD sử dụng được cho các thiết bị sau của Cisco:

MS425-16 Layer-3 16-port 10GbE SFP+ aggregation switch with two 40GbE QSFP ports and 1 management interface, hot-swappable power supplies / fans
MS425-32 Layer-3 32-port 10GbE SFP+ aggregation switch with two 40GbE QSFP ports and 1 management interface, hot-swappable power supplies / fans

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #MA-QSFP-40G-SR-BD ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.