CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S 100GBASE LC 500m SMF

Phân phối module quang Cisco QSFP-100G-DR-S (QSFP 100G DR S) duplex LC, khoảng cách truyền dẫn 500m, SMF (Single Mode Fiber) 1310nm. Bảo hành chính hãng, giao hàng trên toàn quốc. Cam kết giá thấp nhất thị trường.

✓ Mã sản phẩm: QSFP-100G-DR-S
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S LC SMF 500m 1310nm

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S là module quang có bước sóng 1310 nm hỗ trợ truyền dẫn trong khoảng cách 500m trong môi trường truyền dẫn Single Mode với đầu kết nối duplex LC. Tín hiệu Ethernet được truyền qua một bước sóng duy nhất bằng cách sử dụng điều chế PAM4 tích hợp và FEC. Module quang QSFP-100G-DR-S hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-100G-DR-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. 

QSFP-100G-DR-S là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode. 

Xem Datasheet Cisco QSFP-100G-DR-S

Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S thuộc dòng Cisco 100GBASE Quad Small Form-Factor Pluggable (QSFP) cung cấp cho người dùng nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 100 Gigabit dung lượng cao và công suất thấp cho data center, mạng High-Performance Computing (HPC), lớp doanh nghiệp và phân phối cũng như dịch vụ ứng dụng của nhà cung cấp. Module QSFP-100G là giải pháp module thu phát 100G thế hệ mới nhất của Cisco dựa trên hệ số dạng QSFP.

Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S offer the following features and benefits.

- Hot-swappable input/output device that plugs into a 100G Gigabit Ethernet Cisco QSFP port
- Interoperable with other IEEE-compliant 100GBASE interfaces where applicable
- Certified and tested on Cisco QSFP-100G ports for superior performance, quality, and reliability
- High-speed electrical interface compliant to IEEE 802.3bm

Standards:

- SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013
- SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014
- 802.3™-2012 IEEE Standard for Ethernet - IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012
- IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)
- GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable
- GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies
- GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment
- GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors
- RoHS 6

Safety:

- Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant
- QSFP copper cables are ELV compliant

Thông số kĩ thuật:

Cisco QSFP Nominal Wavelength (nm) Cable Type Core Size (Microns)  Modal Bandwidth (MHz*km)*3 Cable Distance*1 Power Consumption (W) Pull Tab Color
QSFP-100G-DR-S  1310 SMF G.652 - 500km 4.3 Orange 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFP-100G-DR-S ?

Có 24 bình luận:
C
Chính
Khi cắm Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S vào switch có cần tắt đi khởi động lại switch không ad?
23 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S 100GBASE LC 500m SMF hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-100G-DR-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào.

H
Hùng
Cần mua 10c Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S, xin báo giá tốt nhất vào mail nhé
23 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S 100GBASE LC 500m SMF đã được gửi đến mail của bạn

L
Lực
Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S sẵn hàng không ạ, mình cần mua gấp 10c
23 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S 100GBASE LC 500m SMF sẵn hàng bạn nhé, báo giá đã được gửi đến mail của bạn

T
Thoại
Dùng Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S chạy cho con N9K-C9332C Cisco Nexus 9332C ACI Spine Switch được không ad
23 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S 100GBASE LC 500m SMF tương thích với Thiết bị chuyển mạch N9K-C9332C Cisco Nexus 9332C ACI Spine Switch bạn nhé

B
Bảo
Cần mua Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S dùng cho Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N9K-C92304QC, báo giá em nhé
23 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S 100GBASE LC 500m SMF dùng cho Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N9K-C92304QC đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370