CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco QSFP-100G-ER4L-S 100GBASE-ER4L, LC, 40km SMF

Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S (QSFP 100G ER4L S) 100GBASE-ER4L, LC Duplex, 40km Single Mode SMF Transceiver

✓ Mã sản phẩm: QSFP-100G-ER4L-S
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S 100GBASE-ER4L, LC Duplex, 40km Single Mode SMF Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1295, 1300, 1304, 1309nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối dupplex LC, Module quang QSFP-100G-ER4L-S hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm module  vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module QSFP-100G-ER4L-S được cắm vào. 

Vì QSFP-100G-ER4L-S là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo  hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Xem Datasheet Cisco QSFP-100G-ER4L-S

Cisco QSFP-100G-ER4L-S được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà cung cấp tốc độ truyền dẫn 100G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module QSFP-100G-ER4L-S để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S 100GBASE-ER4L, LC Duplex, 40km Single Mode SMF Transceiver

Hình ảnh: Module quang QSFP Cisco QSFP-100G-ER4L-S

Regulatory and Standards Compliance

Standards:

-   SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013

-   SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014

-   802.3-2012 IEEE Standard for Ethernet

-   IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012

-   IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   RoHS 6

Safety:

-   Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant

-   QSFP copper cables are ELV compliant

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFP-100G-ER4L-S ?

Có 43 bình luận:
L
Lợi
Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S còn hàng không shop? Em cần mua gấp 10c
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S (QSFP 100G ER4L S) 100GBASE-ER4L, LC Duplex, 40km Single Mode SMF Transceiver sẵn hàng nhé bạn, báo giá đã được gửi đến mail của bạn

X
Xuân
Dùng module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 50m không ad?
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S (QSFP 100G ER4L S) 100GBASE-ER4L, LC Duplex, 40km Single Mode SMF Transceiver có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km nên hoàn toàn có thể kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 50m bạn nhé

A
Minh Anh
Cần mua 6 cái module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S dùng cho Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N9K-C93180YC-EX-24 fixed with 24 port switch, báo giá mình nhé
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S (QSFP 100G ER4L S) 100GBASE-ER4L, LC Duplex, 40km Single Mode SMF Transceiver dùng cho Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N9K-C93180YC-EX-24 fixed with 24 port switch đã được gửi đến mail của bạn

H
Huấn
Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S chạy cho switch Cisco Nexus 9332C ACI Spine Switch N9K-C9332C được không bạn?
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S 100GBASE-ER4L, LC Duplex, 40km Single Mode SMF Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus 9332C ACI Spine Switch N9K-C9332C bạn nhé

N
Ngân
Báo giá tốt nhất mình 20c module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S này vào mail nhé
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S (QSFP 100G ER4L S) 100GBASE-ER4L, LC Duplex, 40km Single Mode SMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370