Cisco QSFP-100G-ER4L-S 100GBASE-ER4L, LC, 40km SMF

Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S (QSFP 100G ER4L S) 100GBASE-ER4L, LC Duplex, 40km Single Mode SMF Transceiver
Mã sản phẩm: QSFP-100G-ER4L-S
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S 100GBASE-ER4L, LC Duplex, 40km Single Mode SMF Transceiver

Cisco Product #      : QSFP-100G-ER4L-S=
Cisco Part Number : QSFP-100G-ER4L-S
List Price                 : $74,995

Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1295, 1300, 1304, 1309nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối dupplex LC, Module quang QSFP-100G-ER4L-S hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm module  vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module QSFP-100G-ER4L-S được cắm vào. 

Vì QSFP-100G-ER4L-S là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo  hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Xem Datasheet Cisco QSFP-100G-ER4L-S

Cisco QSFP-100G-ER4L-S được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà cung cấp tốc độ truyền dẫn 100G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module QSFP-100G-ER4L-S để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S 100GBASE-ER4L, LC Duplex, 40km Single Mode SMF Transceiver

Hình ảnh: Module quang QSFP Cisco QSFP-100G-ER4L-S

Regulatory and Standards Compliance

Standards:

-   SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013

-   SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014

-   802.3-2012 IEEE Standard for Ethernet

-   IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012

-   IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   RoHS 6

Safety:

-   Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant

-   QSFP copper cables are ELV compliant

QSFP-100G-ER4L-S Port Cabling Specifications

Cisco QSFP

Nominal Wavelength (nm)

Cable Type

Core Size (Microns)

Modal Bandwidth (MHz*km)*1

Cable Distance

Power Consumption (W)

Pull Tab Color

QSFP-100G-ER4L-S

1295, 1300, 1304, 1309

SMF

G.652

-

40km (with host FEC)

30km (without host FEC)

4.5

Red

Optical Characteristics

Product

Descriptions

Transmit Power (dBm) per lane*2

Receive Power (dBm) per lane*2*3

Transmit and Receive Wavelength (nm)

Maximum

Minimum

Maximum

Minimum

QSFP-100G-ER4L-S*4

100GBASE QSFP Transceiver, 25-40KM reach over SMF, Duplex LC

+4.5

+0.6

-4.9

-16.4 (with FEC)

-13.75 (without FEC)

Four lanes: 1295, 1300, 1304, 1309

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-100G-ER4L-S ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.