Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S 100GBASE LC 2km SMF

Phân phối module quang Cisco QSFP-100G-FR-S (QSFP 100G FR S) duplex LC, khoảng cách truyền dẫn 2km, SMF (Single Mode Fiber) 1310nm. Bảo hành chính hãng, giao hàng trên toàn quốc. Cam kết giá thấp nhất thị trường.

✓ Mã sản phẩm: QSFP-100G-FR-S
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S LC SMF 2km 1310nm

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S là module quang có bước sóng 1310 nm hỗ trợ khoảng cách truyền dẫn lên đến 2km trong môi trường truyền dẫn Single Mode với đầu kết nối duplex LC. Tín hiệu Ethernet được truyền qua một bước sóng duy nhất bằng cách sử dụng điều chế PAM4 tích hợp và FEC. Module quang QSFP-100G-FR-S hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-100G-FR-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. 

QSFP-100G-FR-S là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode. 

Xem Datasheet Cisco QSFP-100G-FR-S

Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S thuộc dòng Cisco 100GBASE Quad Small Form-Factor Pluggable (QSFP) cung cấp cho người dùng nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 100 Gigabit dung lượng cao và công suất thấp cho data center, mạng High-Performance Computing (HPC), lớp doanh nghiệp và phân phối cũng như dịch vụ ứng dụng của nhà cung cấp. Module QSFP-100G là giải pháp module thu phát 100G thế hệ mới nhất của Cisco dựa trên hệ số dạng QSFP.

 

Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S offer the following features and benefits.

- Hot-swappable input/output device that plugs into a 100G Gigabit Ethernet Cisco QSFP port
- Interoperable with other IEEE-compliant 100GBASE interfaces where applicable
- Certified and tested on Cisco QSFP-100G ports for superior performance, quality, and reliability
- High-speed electrical interface compliant to IEEE 802.3bm

Standards:

- SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013
- SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014
- 802.3™-2012 IEEE Standard for Ethernet - IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012
- IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)
- GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable
- GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies
- GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment
- GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors
- RoHS 6

Safety:

- Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant
- QSFP copper cables are ELV compliant

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFP-100G-FR-S ?

Có 24 bình luận:
H
Hoàng
Cho tôi hỏi nếu dùng module quang Cisco QSFP-100G-FR-S để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách là 2km thì có ổn không vậy shop ?
P
Thanh PhongQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S có khả năng truyền dữ liệu trong khoảng cách 2km, tuy nhiên để tối ưu nhất thì bạn nên sử dụng module quang Cisco QSFP-100G-LR-S có khả năng truyền dẫn trong 10km ạ. 2 module tương đồng về các thông số khác

H
Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S có tương thích với switch N9K-C93180YC-FX không vậy shop
P
Thanh PhongQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S tương thích với switch N9K-C9364C-GX bạn nhé

K
Trịnh Khải
Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S truyền dẫn trong môi trường Single Mode hay Multi Mode vậy shop
P
Thanh PhongQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S truyền dẫn trong môi trường Single Mode ạ.

T
Tùng
Shop có sẵn module quang Cisco QSFP-100G-FR-S không, mình đang cần gấp cho dự án. Gửi báo giá giúp mình nhé
P
Thanh PhongQuản trị viên

Báo giá module quang Cisco QSFP-100G-FR-S đã được gửi vào mail của bạn. Bạn vui lòng check mail ạ. Nếu bạn cần được tư vấn chi tiết hơn thì hãy liên hệ với shop nhé

C
Châu

Báo giá mình Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S dùng cho switch nhé

P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S 100GBASE LC 2km SMF đã được gửi đến mail của bạn

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082