CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco QSFP-100G-LR4-S 100GBASE-LR4 LC 10km SMF

Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S (QSFP 100G LR4 S) 100GBASE-LR4, LC Duplex, 10km Single Mode transceiver

Mã sản phẩm: QSFP-100G-LR4-S
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S 100GBASE-LR4, LC Duplex, 10km Single Mode transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1295, 1300, 1304, 1309nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối dupplex LC, Module quang QSFP-100G-LR4-S hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-100G-LR4-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco QSFP-100G-LR4-S

Vì QSFP-100G-LR4-S là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Cisco QSFP-100G-LR4-S được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. QSFP-100G-LR4-S cung cấp tốc độ truyền dẫn 100G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module  để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang QSFP Cisco QSFP-100G-LR4-S

Hình ảnh: Module quang QSFP Cisco QSFP-100G-LR4-S

Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S offer the following features and benefits.

- Hot-swappable input/output device that plugs into a 100G Gigabit Ethernet Cisco QSFP port
- Interoperable with other IEEE-compliant 100GBASE interfaces where applicable
- Certified and tested on Cisco QSFP-100G ports for superior performance, quality, and reliability
- High-speed electrical interface compliant to IEEE 802.3bm

Standards:

- SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013
- SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014
- 802.3™-2012 IEEE Standard for Ethernet - IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012
- IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)
- GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable
- GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies
- GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment
- GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors
- RoHS 6

Safety:

- Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant
- QSFP copper cables are ELV compliant

Optical Transmit and Receive Specifications:

Cisco QSFP

Nominal Wavelength (nm)

Cable Type

Core Size (Microns)

Modal Bandwidth (MHz*km)*3

Cable Distance*1

Power Consumption (W)

Pull Tab Color

QSFP-100G-LR4-S

1295, 1300, 1304, 1309

SMF

G.652

-

10km

3.5

Blue

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-100G-LR4-S ?

Có 24 bình luận:
A
Ánh
Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
23 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

N
Nam
Cần mua module quang cisco QSFP-100G-LR4-S dùng cho con Switch Cisco Nexus N3K-C3232C, báo giá em nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S 100GBASE-LR4, LC Duplex, 10km Single Mode transceiver dùng cho Thiết bị mạng Switch Cisco Nexus N3K-C3232C Nexus 3232C 32 x 100G,1RU switch đã được gửi đến mail của bạn

L
Long
Báo giá gấp em 3c Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S 100GBASE-LR4, LC Duplex, 10km Single Mode transceiver này nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S 100GBASE-LR4, LC Duplex, 10km Single Mode transceiver đã được gửi đến mail của bạn

D
Kỳ Duyên
Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S dùng đầu connector là gì ạ?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S 100GBASE-LR4, LC Duplex, 10km Single Mode transceiver sử dụng đầu kết nối dupplex LC bạn nhé

H
Hưng
Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S bảo hành bao lâu vậy shop?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S 100GBASE-LR4, LC Duplex, 10km Single Mode transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370