Cisco QSFP-100G-SM-SR 100GBASE CWDM4 Lite 2km SMF

Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR (QSFP 100G SM SR) 100GBASE CWDM4 Lite QSFP Transceiver, 2km over Single Mode, 10-60C

Mã sản phẩm: QSFP-100G-SM-SR
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR 100GBASE CWDM4 Lite QSFP Transceiver, 2km over Single Mode, 10-60C

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1271, 1291, 1311, 1331nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC, Module quang QSFP-100G-SM-SR hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-100G-SM-SR vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. 

 QSFP-100G-SM-SR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Xem Datasheet Cisco QSFP-100G-SM-SR

Cisco QSFP-100G-SM-SR được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 2km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà cung cấp tốc độ truyền dẫn 100G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module QSFP-100G-SM-SR để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang QSFP Cisco QSFP-100G-SM-SR

Hình ảnh: Module quang QSFP Cisco QSFP-100G-SM-SR

Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR offer the following features and benefits.

- Hot-swappable input/output device that plugs into a 100G Gigabit Ethernet Cisco QSFP port
- Interoperable with other IEEE-compliant 100GBASE interfaces where applicable
- Certified and tested on Cisco QSFP-100G ports for superior performance, quality, and reliability
- High-speed electrical interface compliant to IEEE 802.3bm

Standards:

- SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013
- SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014
- 802.3™-2012 IEEE Standard for Ethernet - IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012
- IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)
- GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable
- GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies
- GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment
- GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors
- RoHS 6

Safety:

- Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant
- QSFP copper cables are ELV compliant

Optical Transmit and Receive Specifications:

Cisco QSFP

Nominal Wavelength (nm)

Cable Type

Core Size (Microns)

Modal Bandwidth (MHz*km)*3

Cable Distance*1

Power Consumption (W)

Pull Tab Color

QSFP-100G-SM-SR

1271, 1291, 1311, 1331

SMF

G.652

-

2km

3.5

Green

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-100G-SM-SR ?

Có 12 bình luận:
L
Lệ
Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR (QSFP 100G SM SR) 100GBASE CWDM4 Lite QSFP Transceiver, 2km over Single Mode, 10-60C còn hàng không bạn?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR (QSFP 100G SM SR) 100GBASE CWDM4 Lite QSFP Transceiver, 2km over Single Mode, 10-60C còn hàng bạn nhé

D
Đoàn
Thời gian bảo hành của Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR là bao lâu vậy ad?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR bảo hành 12 tháng bạn ạ.

P
Phong
Mình đang tìm mua module quang dùng cho con switch N3K-C31108TC-V Nexus 31108TC-V, 48 10GBase-T RJ-45 and 6 QSFP28 ports, không biết module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR 100GBASE CWDM4 Lite QSFP Transceiver, 2km over Single Mode, 10-60C có chạy được cho nó không ad?
9 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch doanh nghiệp Cisco Nexus N3K-C31108TC-V hỗ trợ module Cisco QSFP-100G-SM-SR nhé bạn.

T
Thiệu
Cho hỏi module quang module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR 100GBASE CWDM4 Lite QSFP Transceiver, 2km over Single Mode, 10-60C dùng đầu connetor là gì ạ?
9 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Module quang module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR sử dụng dây quang single mode 2 sợi đầu LC nhé bạn.

H
Thiện Hải
Chào shop, hàng bên shop là hàng cisco chính hãng à? Mình cần mua 5c Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR chuẩn chính hãng, báo giá mình qua mail thienhai970***@gmail.com, điện thoại 0962039***
10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
CNTTShop phân phối cisco chính hãng giá tốt trên toàn quốc. Bảng báo giá đã được gửi vào mail anh vui lòng check mail để biết được thông tin!

T
Mr. Toàn
Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR này còn hàng không shop, tôi cần mua hàng cho dự án, cho xin giá tốt nhất vào mail dangkhanhtoan88***@gmai.com
10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối module Cisco chính hãng. Module Cisco QSFP-100G-SM-SR có sẵn trong kho, báo giá đã được gửi tới email dangkhanhtoan88***@gmai.com. Anh vui lòng liên hệ email kd9@cnttshop.vn, hotline: 0862 158 859 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

T
Anh Thơ
Bạn cho mình hỏi, Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR 100GBASE CWDM4 Lite QSFP Transceiver, 2km over Single Mode, 10-60C hàng có sẵn không ạ? Mình cần 3 cái , mình mua về dùng. Nhờ shop gửi báo giá vào mail sau cho mình được không ạ? anhtho83**@gmail.com. Cảm ơn shop ạ.
11 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR qua email: anhtho83**@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

H
Mr. Hòa
Hi shop, mua hàng bên shop được đổi trả nếu không tương thích không shop? Mình cần mua module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR cho thiết bị, tư vấn giúp mình nhé. SĐT 0981666*** Mr. Hòa
11 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR sử dụng được cho các dòng switch Cisco có hỗ trợ cổng 100G. Nếu sản phẩm không tương thích với các thiết bị được liệt kê trong danh sách module quang hỗ trợ, anh sẽ được đổi trả theo chính sách của CNTTShop.
Thông tin đến anh!

Q
Quảng
Ngoài module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR 100GBASE CWDM4 Lite QSFP Transceiver, 2km over Single Mode bên shop còn phân phối module nào có cùng chức năng sử dụng nữa không?
11 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Ngoài Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR, CNTTShop còn phân phối đầy đủ các mã module quang 40GE, 100GE. Anh vui lòng cung cấp yêu cầu kỹ thuật để được tư vấn tốt nhất.

V
Shop ơi, với module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR 100GBASE CWDM4 Lite QSFP Transceiver, 2km over Single Mode, 10-60C phải sử dụng đồng bộ cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode thì bên shop có cung cấp trọn bộ các sản phẩm này không? Cho mình xin báo giá nhé, mình cần hàng chính hãng. Vũ - vutran***@intermex.com.vn
11 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop cung cấp đầy đủ thiết bị và vật tư để kết nối. CNTTShop đã gửi báo giá QSFP-100G-SM-SR qua email: avutran***@intermex.com, anh vui lòng check inbox ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản