QSFP-40/100-SRBD Cisco 100G and 40GBASE SR-BiDi QSFP Transceiver

Module quang Cisco QSFP-40/100-SRBD 100G and 40GBASE SR-BiDi QSFP Transceiver, LC, 100m OM4 MMF
Mã sản phẩm: QSFP-40/100-SRBD
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco QSFP-40/100-SRBD 100G and 40GBASE SR-BiDi

Cisco Part Number             : QSFP-40/100-SRBD
List Price                            : $1995
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : China 
Stock                                  : Liên hệ

Module quang Cisco QSFP-40/100-SRBD sử dụng cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn 100m, hỗ trợ thay thế nóng.

View Datasheet QSFP-40/100-SRBD

Module quang QSFP-40/100-SRBD có thể dùng để kết nối giữa các Switch, các thiết bị Core hoặc thiết bị cần truyền dẫn tốc độ cao, các Datacenter.

Module quang Cisco QSFP-40/100-SRBD 100G and 40GBASE SR-BiDi

Thông số kỹ thuật

Nominal Wavelength (nm) 855, 908
Cable Type MMF
Core Size (Microns)
50.0
50.0
Modal Bandwidth (MHz*km)*1
2000 (OM3)
4700 (OM4)
Cable Distance
70m
100m
Power Consumption (W) 3.5
Pull Tab Color Gray

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-40/100-SRBD ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.