Cisco QSFP-40G-BD-RX 832 - 918nm 150m MMF Transceiver

Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX (QSFP 40G BD RX) 40GBASE-SR-BiDi Bi-Directional QSFP 832 - 918nm 150m Module for Duplex Multi mode
Mã sản phẩm: QSFP-40G-BD-RX
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX 40GBASE-SR-BIDI Bi-Directional QSFP 832 - 918nm 150m Module for LC Duplex Multi mode Transceiver

Cisco Product #      : QSFP-40G-BD-RX=
List Price                 : $1,095

Cisco Part Number : QSFP-40G-BD-RX
Made In (COO)         : Malaysia
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 832 - 918nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối LC duplex ( 2 đầu nhỏ), Module quang QSFP-40G-BD-RX hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-40G-BD-RX vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module QSFP-40G-BD-RX được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco QSFP-40G-BD-RX


QSFP-40G-BD-RX là module quang Multimode  do vậy để đảm bảo SQSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

 

Module quang cisco QSFP-40G-BD-RX

Hình ảnh: Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX

Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Module quang QSFP-40G-BD-RX được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-40G-BD-RX ?

Có 11 bình luận:
V
Vân
đánh giá 5 sao
có thể dùng dây nhẩy single mode cho Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX 40GBASE-SR-BIDI Bi-Directional QSFP 832 - 918nm 150m Module for LC Duplex Multi mode Transceiver k ạ?
2 ngày
C
CNTTShop

Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối module Cisco chính hãng. Có thể sử dụng dây nhảy singlemode cho module multimode Cisco QSFP-40G-BD-RX ở khoảng cách gần, tuy nhiên hoạt động không ổn định, dễ lỗi module. Bạn vui lòng liên hệ email kd5@cnttshop.vn, hotline: 0967 415 023 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

15 giờ
T
Trúc
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD và Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 cái nào có khoảng cách truyền dẫn xa hơn ạ?
4 ngày
C
CNTTShop

Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối module Cisco chính hãng. Cả 2 loại module Cisco QSFP-40G-SR-BD và module Cisco QSFP-40G-SR4 đều truyền dẫn tối đa 100m, 150m tương ứng với sợi quang OM3, OM4. Bạn vui lòng liên hệ email kd4@cnttshop.vn, hotline: 0868 142 066 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

3 ngày
H
Hải
đánh giá 5 sao
Chào shop, mình cần nguồn phân phối module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX 40GBASE-SR-BIDI Bi-Directional QSFP 832 - 918nm 150m Module for LC Duplex Multi mode Transceiver giá tốt. Liên hệ báo giá cho mình nhé, Hải - hainguye***@gmail.com
4 ngày
C
CNTTShop

Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối module Cisco chính hãng. Báo giá module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX đã được gửi vào email hainguye***@gmail.com. Bạn vui lòng liên hệ email kd5@cnttshop.vn, hotline: 0967 415 023 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

4 ngày
K
Kiểu
đánh giá 5 sao
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX là bao nhiêu ạ?
8 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX là 150 mét sử dụng cáp quang hoặc dây nhảy quang multimode.
Thông tin đến anh!

8 ngày
H
Hoàng
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX 40GBASE-SR-BIDI Bi-Directional QSFP 832 - 918nm 150m Module for LC Duplex Multi mode Transceiver dùng dây nhảy single mode hay multi mode ạ?
16 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Sản phẩm Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX là module quang multimode, nên toàn bộ đường link kết nối anh phải sử dụng chuẩn multimode, bao gồm cả dây nhảy quang.
Thông tin đến anh!

16 ngày
A
Minh Anh
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX 40GBASE-SR-BIDI Bi-Directional QSFP 832 - 918nm 150m Module for LC Duplex Multi mode Transceiver của Shop có chính hãng k ạ? báo giá và tư vấn phí ship trong nội thành Hà Nội giúp mình nhé. Minh Anh: Minhanh***@gmail.com
17 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Sản phẩm Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX là sản phẩm chính hãng được CNTTShop phân phối. CNTTShop đã gửi báo giá Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX qua email: Minhanh***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

16 ngày
V
Văn
đánh giá 5 sao
Tư vấn báo giá Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX 40GBASE-SR-BIDI Bi-Directional QSFP 832 - 918nm 150m Module for LC Duplex Multi mode Transceiver giúp mình nhé. Văn: Lamvan***@gmail.com
18 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX qua email: Lamvan***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

18 ngày
L
Liêm
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX 40GBASE-SR-BIDI Bi-Directional QSFP 832 - 918nm 150m Module for LC Duplex Multi mode Transceiver có tương thích với Switch Cisco WS-C3850-24T-E Catalyst 3850 24 Port Data IP Services không vậy ad? https://cnttshop.vn/switch-cisco-ws-c3850-24t-e-catalyst-3850-24-port-data-ip-services
18 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX không hỗ trợ cho dòng switch Cisco WS-C3850-24T-E, Anh vui lòng tham khảo các dòng switch khác hỗ trợ các cổng 40GE.

18 ngày
T
Trọng
đánh giá 5 sao
Hi ad, Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX 40GBASE-SR-BIDI Bi-Directional QSFP 832 - 918nm 150m Module for LC Duplex Multi mode Transceiver dùng được cho tất cả các mã thuộc Catalyst 3850 Series đúng không ad?
19 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Các mã Module quang Cisco 40GE chỉ sử dụng được cho các switch Cisco Catalyst 3850 như WS-C3850-24XS, WS-C3850-48XS. Anh vui lòng tham khảo chi tiết sản phẩm để có thêm thông tin.

18 ngày
T
Mr. Tùng
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX này giá bao nhiêu shop, mình cần mua hàng cho dự án với số lượng nhiều, cho mình xin giá tốt nhất. Về lắp đặt và vận chuyển bên shop có hỗ trợ không, mong shop tư vấn. LH Mr.Tùng 0967 255 ***, tunglongkd***@gmail.com https://cnttshop.vn/module-quang-cisco-qsfp-40g-bd-rx-832-918nm-150m-mmf-transceiver
22 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để tư vấn sản phẩm Cisco QSFP-40G-BD-RX, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

22 ngày
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.