Cisco QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 1310nm 40km LC Duplex SMF

Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 (QSFP 40G ER4) 40GBASE-ER4 (40GBASE ER4) 1310nm 40km LC Duplex Single Mode with OTU3 data-rate support transceiver

Mã sản phẩm: QSFP-40G-ER4
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 1310nm 40km LC Duplex Single Mode with OTU3 data-rate support transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module  vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị khi  được cắm vào. 

Module quang  Cisco  QSFP-40G-ER4​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Xem Datasheet Cisco QSFP-40G-ER4

Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. QSFP-40G-ER4​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 40G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module ​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).  

Module quang QSFP Cisco QSFP-40G-ER4

Hình ảnh: Module quang QSFP Cisco QSFP-40G-ER4

Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Module quang QSFP-40G-ER4 được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-40G-ER4 ?

Có 15 bình luận:
V
Vy
đánh giá 5 sao
Báo giá tốt module quang Cisco QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 1310nm 40km LC Duplex SMF cho mình nhé. Mình cần 3 chiếc
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá tốt module quang Cisco QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 1310nm 40km LC Duplex SMF đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Q
Trúc Quỳnh
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 được sử dụng cho các thiết bị nào của Cisco vậy bạn?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang QSFP-40G-ER4 được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series

  • Cisco Nexus 3000 Series

  • Cisco Nexus 3100 Series

  • Cisco Nexus 3200 Series

  • Cisco Nexus 5000 Series

  • Cisco Nexus 6000 Series

  • Cisco Nexus 7000 Series

  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode

  • Catalyst 6500 Series

  • Catalyst 6800 Series

  • Catalyst 3850 Series

  • Cisco Unified Computing System

  • CRS Router

  • ASR 9000 Series Router

  • NCS 6000 Router

  • NCS 1002 Router

K
Mạnh Khôi
đánh giá 5 sao
thời gian bảo hành của module quang Cisco QSFP-40G-ER4 là thế nào bạn ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 bảo hành 12 tháng bạn nhé.

T
Chí Thanh
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 em dùng cho mấy con switch Cisco Nexus 7000 Series có ok không anh?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 có dùng cho thiết bị chuyển mạch switch Cisco Nexus 7000 Series bạn nhé.

M
Tuệ Mẫn
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 dùng đầu connector là gì vậy bạn?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 dùng đầu connector LC bạn nhé

C
Chiến
đánh giá 5 sao
Module quang QSFP-40G-ER4 tương thích với những thiết bị chuyển mạch nào vậy shop
4 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang QSFP-40G-ER4 tương thích với những thiết bị chuyển mạch Cisco có cổng 40Gb như C3650, C3850, C9200, ... nhé bạn.

V
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 1310nm 40km LC Duplex Single Mode with OTU3 data-rate support transceiver của Shop có phải hàng chính hãng k ạ? chính sách bảo hành thế nào ạ?
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 là sản phẩm chính hãng, được bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn của hãng. CNTTShop đã gửi báo giá và chính sách qua email, anh vui lòng check inbox ạ.

Q
Quốc
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 1310nm 40km LC Duplex Single Mode with OTU3 data-rate support transceiver bên bạn phân phối có phụ kiện đồng bộ đi kèm không, gửi mình xin báo giá nhé. Quốc - quocphan***@gmail.com
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
CNTTShop phân phối module quang cisco giá tốt, bảng báo giá đã được gửi vào mail quocphan***@gmail.com anh vui lòng check mail để biết được thông tin
Cảm ơn anh đã quan tâm tới sản phẩm!

A
Tuấn Anh
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 có dùng đc tất cả các loại dây nhẩy không shop?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 là module Single mode, nên anh cần sử dụng đồng bộ vật tư quang là Single mode bao gồm: dây nhảy quang, sợi pigtail, cáp quang...
Thông tin đến anh!

Q
Quý
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 1310nm 40km LC Duplex Single Mode with OTU3 data-rate support transceiver - tốc độ và khả năng truyền dữ liệu của nó có phụ thuộc vào điều kiện thời tiết và môi trường không ad?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Tốc độ và khoảng cách của module quang Cisco QSFP-40G-ER4 phụ thuộc chủ yếu vào đường quang và độ suy hao quang, công suất truyền và phát quang, chứ không phụ thuộc nhiều vào thời tiết.
Thông tin đến anh!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.