Cisco QSFP-40G-SR-BD 832 - 918nm 150m MMF Transceiver

Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD (QSFP 40G SR BD) 40GBASE-SR Bi-Directional QSFP 832 - 918nm 150m Module for Duplex Multi mode

Mã sản phẩm: QSFP-40G-SR-BD
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD 40GBASE-SR Bi-Directional QSFP 832 - 918nm 150m Module for LC Duplex Multi mode Transceiver

 

Cisco Product #      : QSFP-40G-SR-BD=
List Price            : $1,095
Cisco Part Number : QSFP-40G-SR-BD
Made In (COO)         : Malaysia
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 832 - 918nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối LC duplex ( 2 đầu nhỏ), Module quang QSFP-40G-SR-BD hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-40G-SR-BD vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hay khởi động lại thiết bị, thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. 

Vì QSFP-40G-SR-BD​ là module quang Multimode  do vậy để đảm bảo SQSFP hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Xem Datasheet Cisco QSFP-40G-SR-BD

Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 150m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. QSFP-40G-SR-BD​cung cấp tốc độ truyền dẫn 40G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module QSFP-40G-SR-BD​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User). 

module quang QSFP-40G-SR-BD

Hình ảnh: Module quang QSFP Cisco QSFP-40G-SR-BD

Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD Standards:

 

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

 

Module quang QSFP-40G-SR-BD được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

 

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-40G-SR-BD ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.