Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco QSFP-40G-SR-BD 832 - 918nm 150m MMF Transceiver

Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD (QSFP 40G SR BD) 40GBASE-SR Bi-Directional QSFP 832 - 918nm 150m Module for Duplex Multi mode

✓ Mã sản phẩm: QSFP-40G-SR-BD
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD 40GBASE-SR Bi-Directional QSFP 832 - 918nm 150m Module for LC Duplex Multi mode Transceiver

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 832 - 918nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối LC duplex ( 2 đầu nhỏ), Module quang QSFP-40G-SR-BD hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-40G-SR-BD vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hay khởi động lại thiết bị, thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. 

Vì QSFP-40G-SR-BD​ là module quang Multimode  do vậy để đảm bảo SQSFP hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Xem Datasheet Cisco QSFP-40G-SR-BD

Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 150m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. QSFP-40G-SR-BD​cung cấp tốc độ truyền dẫn 40G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module QSFP-40G-SR-BD​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User). 

module quang QSFP-40G-SR-BD

Hình ảnh: Module quang QSFP Cisco QSFP-40G-SR-BD

Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD Standards:

 

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Module quang QSFP-40G-SR-BD được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFP-40G-SR-BD ?

Có 35 bình luận:
B
Bình
Hi shop, cho mình xin báo giá Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD 40GBASE-SR Bi-Directional QSFP 832 - 918nm 150m Module for LC Duplex Multi mode Transceiver số lượng 2 chiếc, hàng dự án, liên hệ Mr. Bình - binhl***@gmail.com
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. CNTTShop chuyên phân phối module Cisco chính hãng.Báo giá module Cisco QSFP-40G-SR-BD đã được gửi đến email binhl***@gmail.com. Anh vui lòng liên hệ email kd@cnttshop.vn, hotline: 0906 051 599 để tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

L
Mr. Lâm
Chào Shop, báo giá Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD giúp mình nhé. Liên hệ qua mail tranlam***@gmail.com https://cnttshop.vn/module-quang-cisco-qsfp-40g-sr-bd-832-918nm-150m-mmf-transceiver
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá Cisco QSFP-40G-SR-BD qua email: tranlam***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

T
Sỹ Tân
Hi shop, cho tôi hỏi Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD 40GBASE-SR Bi-Directional QSFP 832 - 918nm 150m Module for LC Duplex Multi mode Transceiver phù hợp với loại cáp và switch tốt nhất nhé. email: Tanpkd2***@gmail.com. ĐT: 0989375***.
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá Cisco QSFP-40G-SR-BD qua email: Tanpkd2***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

H
Hoàng Hạnh
Shop ơi, em cần mua Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD, tư vấn em với ạ. SĐT 0363742***
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá QSFP-40G-SR-BD, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

L
Lộc
Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD và Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S chức năng có tương đương với nhau không vậy ad? https://cnttshop.vn/module-quang-cisco-qsfp-40g-sr4-s-40gbase-sr4-4-lanes-850-nm-150m-mmf https://cnttshop.vn/module-quang-cisco-qsfp-40g-sr-bd-832-918nm-150m-mmf-transceiver
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Hai Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD và Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S khác nhau về cổng kết nối. Anh có thể lựa chọn tùy thuộc vào dây nhảy quang đang sử dụng.
Thông tin đến anh!

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082