Cisco QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 850nm 150m MMF

Báo giá QSFP-40G-SR4 chính hãng giá tốt. Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 (QSFP 40G SR4 40GBASE SR4) QSFP 4 lanes 850nm 150m MPO-12 Module for Multi mode Transceiver

Mã sản phẩm: QSFP-40G-SR4
Tình trạng: Còn Hàng
QSFP-40G-SR4 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP 4 lanes 850nm 150m MPO-12 Module for Multi mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối MPO-12 (04 đường). Module quang QSFP-40G-SR4 hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco QSFP-40G-SR4

Vì QSFP-40G-SR4​ là module quang Multimode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 150m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, cung cấp tốc độ truyền dẫn 40G quang. Do vậy chúng ta có thể sử dụng module QSFP-40G-SR4​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4

Hình ảnh: Module quang QSFP Cisco QSFP-40G-SR4

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Module quang QSFP-40G-SR4 Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-40G-SR4 ?

Có 23 bình luận:
V
Kiên Lê Văn
Chào shop! Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 có đầy đủ CO CQ không? Báo giá cho mình 1 chiếc Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 vào mail nhé
27 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop .Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 có đầy đủ CO CQ bạn nhé. Báo giá của Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thuận
2 tòa nhà của công ty mình cách 2km thì có dùng được module quang Cisco QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 không shop?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 sử dụng ở khoảng cách tối đa 150m, không đủ công suất để kết nối cho khoảng cách 2km bạn nhé.

B
Lệ Băng
Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 được sử dụng cho các thiết bị nào của Cisco vậy bạn?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang QSFP-40G-SR4 Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series

  • Cisco Nexus 3000 Series

  • Cisco Nexus 3100 Series

  • Cisco Nexus 3200 Series

  • Cisco Nexus 5000 Series

  • Cisco Nexus 6000 Series

  • Cisco Nexus 7000 Series

  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode

  • Catalyst 6500 Series

  • Catalyst 6800 Series

  • Catalyst 3850 Series

  • Cisco Unified Computing System

  • CRS Router

  • ASR 9000 Series Router

  • NCS 6000 Router

  • NCS 1002 Router

T
Toàn Thắng
mình đã mua module quang Cisco QSFP-40G-SR4 của CNTTShop, chạy quá ok, giá lại rất tốt, các bạn support nhiệt tính.
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng mua hàng và sử dụng dịch vụ của CNTTShop, hy vong sẽ được hợp tác lâu dài với bạn.

D
Hải Đăng
Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 em dùng cho mấy con switch Cisco Nexus 7000 Series có ok không anh?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 có dùng cho thiết bị chuyển mạch switch Cisco Nexus 7000 Series bạn nhé.

L
Tuyết Lan
Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 dùng đầu connector là gì vậy bạn?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 dùng đầu connector MPO-12 bạn nhé.

V
Vân
cho mình hỏi trên thực tế nếu mình dùng module quang Cisco QSFP-40G-SR4 để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách là 10KM thì có ok không vậy?
8 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 sử dụng ở khoảng cách tối đa 150m, không đủ công suất để kết nối cho khoảng cách 10km nhé bạn.

T
Tuyến
Báo giá Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP 4 lanes 850nm 150m MPO-12 Module for Multi mode Transceiver cho mình nhé?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 qua email, chị vui lòng check inbox nhé.

T
Thịnh
Các vật cản vật lý có ảnh hưởng đến khả năng, tốc độ truyền dẫn dữ liệu của module quang Cisco 40GBASE-SR4 QSFP Transceiver Module with MPO Connector, 4 lanes, 850 nm MMF không bạn
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Khả năng, tốc độ truyền dẫn dữ liệu của module quang Cisco 40GBASE-SR4 QSFP phụ thuộc một phần vào các vật liệu trung gian như dây quang, ODF. Nếu chất lượng không đảm bảo dẫn tới suy hao quang làm chập chờn hoặc mất hẳn tín hiệu mạng nhé bạn.

M
My
Module quang QSFP-40G-SR4 này bảo hành bao lâu?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4 được bảo hành chính hãng 12 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất chị nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.