Cisco QSFP-4X10G-LR-S 4x10GBASE-LR 1310nm 10km MPO12 SMF

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S (QSFP 4X10G LR S) 4x10GBASE-LR QSFP 1310 nm 10km MPO12 Modules for Single Mode Transceiver
Mã sản phẩm: QSFP-4X10G-LR-S
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S 4x10GBASE-LR QSFP 1310 nm 10km  MPO12 Modules for Single Mode Transceiver

Cisco Product #      : QSFP-4X10G-LR-S=
List Price                  : $5,995

Cisco Part Number : QSFP-4X10G-LR-S
Made In (COO)         : Malaysia
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối MPO-12 (04 đường), Module quang QSFP-4X10G-LR-S hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-4X10G-LR-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module QSFP-4X10G-LR-S được cắm vào. Vì QSFP-4X10G-LR-S​ là module quang Single mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

View Datasheet QSFP-4X10G-LR-S 

Cisco QSFP-4X10G-LR-S được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. QSFP-4X10G-LR-S​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 40G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module QSFP-4X10G-LR-S​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User). 

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S 4x10GBASE-LR QSFP 1310 nm 10km  MPO12 Modules for Single Mode Transceiver

Hình ảnh Module quang QSFP Cisco QSFP-4X10G-LR-S  được CNTTShop cung cấp

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Module quang QSFP-4X10G-LR-S được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-4X10G-LR-S ?

Có 3 bình luận:
L
Luân
đánh giá 5 sao
Báo giá sản phẩm Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S này giúp mình qua mail Luân: leluan***@gmail.com.
16 giờ
C
CNTTShop

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S qua email: leluan***@gmail.com., anh vui lòng check inbox ạ.

16 giờ
T
Thoa
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco QSFP-40G-LR4-S và Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S khác nhau thế nào ạ?
11 ngày
C
CNTTShop

Chào chị,
CNTTShop đã gửi bảng so sánh Module quang Cisco QSFP-40G-LR4-S và QSFP-4X10G-LR-S qua email, chị vui lòng check inbox ạ.

11 ngày
N
Mr. Nguyên
đánh giá 5 sao
Chào shop, mình cần mua module Cisco QSFP-4X10G-LR-S cho dự án ở Hải Phòng. Cho mình xin giá tốt nhất của con này nhé. LH 0981 415 *** mail trannguyenkd***@gmail.com https://cnttshop.vn/module-quang-cisco-qsfp-4x10g-lr-s-4x10gbase-lr-1310nm-10km-mpo12-smf
15 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá QSFP-4X10G-LR-S, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

15 ngày
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.