Cisco QSFP-4X10G-LR-S 4x10GBASE-LR 1310nm 10km MPO12 SMF

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S (QSFP 4X10G LR S) 4x10GBASE-LR QSFP 1310 nm 10km MPO12 Modules for Single Mode Transceiver

Mã sản phẩm: QSFP-4X10G-LR-S
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S 4x10GBASE-LR QSFP 1310 nm 10km  MPO12 Modules for Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối MPO-12 (04 đường), Module quang QSFP-4X10G-LR-S hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-4X10G-LR-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module QSFP-4X10G-LR-S được cắm vào. Vì QSFP-4X10G-LR-S​ là module quang Single mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

View Datasheet QSFP-4X10G-LR-S 

Cisco QSFP-4X10G-LR-S được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. QSFP-4X10G-LR-S​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 40G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module QSFP-4X10G-LR-S​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User). 

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S

Hình ảnh Module quang QSFP Cisco QSFP-4X10G-LR-S  được CNTTShop cung cấp

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Module quang QSFP-4X10G-LR-S được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

★ Sản phẩm QSFP-4X10G-LR-S có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-4X10G-LR-S CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán QSFP-4X10G-LR-S có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm QSFP-4X10G-LR-S cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua QSFP-4X10G-LR-S có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật QSFP-4X10G-LR-S chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-4X10G-LR-S ?

Có 12 bình luận:
T
Thượng

Báo giá tốt module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S 4x10GBASE-LR 1310nm 10km MPO12 SMF cho mình nhé. Mình cần 3 chiếc

5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S 4x10GBASE-LR 1310nm 10km MPO12 SMF đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Yên Đan
Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S được sử dụng cho các thiết bị nào của Cisco vậy bạn?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang QSFP-4X10G-LR-S được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series

  • Cisco Nexus 3000 Series

  • Cisco Nexus 3100 Series

  • Cisco Nexus 3200 Series

  • Cisco Nexus 5000 Series

  • Cisco Nexus 6000 Series

  • Cisco Nexus 7000 Series

  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode

  • Catalyst 6500 Series

  • Catalyst 6800 Series

  • Catalyst 3850 Series

  • Cisco Unified Computing System

  • CRS Router

  • ASR 9000 Series Router

  • NCS 6000 Router

  • NCS 1002 Router

P
Hoàng Phi
thời gian bảo hành của module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S là thế nào bạn ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S bảo hành 12 tháng bạn nhé.

K
Chí Kiên
Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S em dùng cho mấy con switch Cisco Nexus 7000 Series có ok không anh?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-4x10G-LR-S có dùng cho thiết bị chuyển mạch switch Cisco Nexus 7000 Series bạn nhé.

N
Minh Nguyệt
Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S dùng đầu connector là gì vậy bạn?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S dùng đầu connector MPO-12 bạn nhé.

L
Liên
Cho em hỏi module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S dùng đầu connector là gì ạ ?
7 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S dùng dây quang single mode 2 sợi đầu LC nhé bạn.

M
Minh
Sếp em đang cần mua module quang Cisco QSFP-40G-LR4 giá rẻ, anh/chị báo giá giúp em ạ
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Báo giá module quang Cisco QSFP-40G-LR4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin nhé.

L
Luật
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S 4x10GBASE-LR QSFP 1310 nm 10km MPO12 Modules for Single Mode Transceiver là bao nhiêu ạ?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km sử dụng cable quang single mode. Anh có thể tham khảo để thiết kế hệ thống.

Quỳnh
Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S 4x10GBASE-LR QSFP 1310 nm 10km MPO12 Modules for Single Mode Transceiver bên shop phân phối được bảo hành tối đa bao lâu ạ?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
CNTTShop phân phối module quang cisco giá tốt, được bảo hành tiêu chuẩn 1 năm hoặc có thể mua gói bảo hành dài hạn hơn. Thông tin đến anh!

L
Luân
Báo giá sản phẩm Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S này giúp mình qua mail Luân: leluan***@gmail.com.
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S qua email: leluan***@gmail.com., anh vui lòng check inbox ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.