Cisco SFP-10G-BX80U-I SFP+ 1490nm-TX/1550nm-RX Single LC 80KM

Cisco SFP-10G-BX80U-I 10GBASE-BX80-U SFP+ 1490nm-TX/1550nm-RX 80km DOM Transceiver Module

Mã sản phẩm: SFP-10G-BX80U-I
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco SFP-10G-BX80U-I SFP+ 1490nm-TX/1550nm-RX Single LC 80KM

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Chú ý: SFP-10G-BX80U-I là module làm việc theo cặp cùng với SFP-10G-BX80D-I, do vậy khi mua thì phải mua theo cặp SFP-10G-BX80U-I/SFP-10G-BX80D-I

Module quang Cisco SFP-10G-BX80U-I là SFP cho môi trường truyền dẫn quang single Mode trên một sợi cáp quang, với bước sóng Phát TX 1490nm, bước sóng Thu RX 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80KM, sử dụng đầu kết nối LC Single (đầu nhỏ), Module quang SFP SFP-10G-BX80U-I hỗ trợ  thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm SFP SFP-10G-BX80U-I ​ vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP ​ được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco SFP-10G-BX80U-I

Vì SFP SFP-10G-BX80U-I ​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang SFP-10G-BX80U-I được dùng để thiết kế mạng LAN, mạng WAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 80km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chị nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực.

Phân phối module quang Cisco SFP-10G-BX80U-I SFP+ 1490nm-TX/1550nm-RX Single LC 80KM chính hãng giá tốt

Thông số kỹ thuật:

  • Part Number: SFP-10G-BX80U-I
  • Form Factor: SFP+
  • Device Type: Transceiver module
  • Application: 10G/10G FC
  • Data Transfer Rate: 10Gbps
  • Wavelength: TX1490nm/Rx1550nm
  • Max Distance: 80KM
  • Fiber Type: SMF
  • Connector: Single LC
  • Operating Temperature: 0~70 °C

Module quang SFP-10G-BX80U-I được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

-  7600 Series Router

-  ASR 901

-  ASR 903

-  ASR 1000 Series Router

-  ASR 9000 Series Router

-  ASR 9000v Series Router

-  Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

-  Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches

-  Catalyst 3100 Blade Switches

-  Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches

-  Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches

-  Catalyst 3850 Series Switches

-  Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

-  CRS Router

-  MDS 9000

-  ME 4500

-  ME 4900NCS 6000 Series Router

-  Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches

-  Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

-  RF Gateway Series

-  SCE 8000

-  Shared Port Adapter (SPA)

-  Unified Computing System (UCS) Switches

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-BX80U-I ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.