Cisco SFP-10G-ER for SMF 1550-nm dual LC 40km

Module quang Cisco SFP-10G-ER 10GBASE-ER SFP+ for Single Mode 1550-nm dual LC 40km Optic Transceiver

Mã sản phẩm: SFP-10G-ER
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco SFP-10G-ER SFP+ for SMF, 1550-nm, dual LC, 40km

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco SFP-10G-ER là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP SFP-10G-ER hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm SFP-10G-ER vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module SFP-10G-ER được cắm vào.

Vì Module quang Cisco SFP-10G-ER là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Xem Datasheet Cisco SFP-10G-ER

Module quang Cisco SFP-10G-ER được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP-10G-ER để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

 

Module quang Cisco SFP-10G-ER

Hình ảnh: Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-ER

Các tiêu chuẩn kỹ thuật của Cisco SFP-10G-ER​:

- GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

- GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

- GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

- IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

- ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

- ITU-T G.975: GFEC

- ITU-T G.975.1: EFEC

- SFP+ MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

- SFP+ MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang Cisco SFP-10G-ER Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

- 7600 Series Router

- ASR 901

- ASR 903

- ASR 1000 Series Router

- ASR 9000 Series Router

- ASR 9000v Series Router

- Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

- Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches

- Catalyst 3100 Blade Switches

- Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches

- Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches

- Catalyst 3850 Series Switches

- Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

- CRS Router

- MDS 9000

- ME 4500

- ME 4900NCS 6000 Series Router

- Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches

- Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

- RF Gateway Series

- SCE 8000

- Shared Port Adapter (SPA)

- Unified Computing System (UCS) Switches

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-ER ?

Có 14 bình luận:
K
Khiếm
Chào shop! Báo giá cho mình 5 chiếc Module quang Cisco SFP-10G-ER vào mail nhé
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của 5 chiếc Module quang Cisco SFP-10G-ER đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Dũng
Module quang Cisco SFP-10G-ER SFP+ for SMF, 1550-nm, dual LC, 40km có tương thích với WS-C3850-16XS-S Cisco Catalyst 3850 Stackable 16 SFP+ Ports IP Base không bạn, mình cần gấp 2 cái
9 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-ER tương thích với thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C3850-16XS-S nhé bạn. Báo giá module đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

H
Huyên
Module quang Cisco SFP-10G-ER dùng dây nhảy single mode loại 2 sợi hả bạn
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-ER dùng dây nhảy single mode loại 2 sợi bạn nhé.

D
Đạt
thấy công ty bạn phân phối module quang Cisco, báo giá giúp mình 2 chiếc Cisco SFP-10G-ER SFP+ for SMF, 1550-nm, dual LC, 40km với, giao hàng Tuyên Quang có ship nhanh không bạn?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang Cisco SFP-10G-ER SFP+ for SMF, 1550-nm, dual LC, 40km đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thuận
Shop có sẵn module quang SFP-10G-ER k? Giá bán module quang cisco này thế nào?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Anh/chị vui lòng để lại thông tin liên hệ hoặc gọi tới số hotline để được nhân viên CNTTShop báo giá tốt nhất cho sản phẩm ạ.

N
Nguyên
báo giá mình Module quang Cisco SFP-10G-ER SFP+ for SMF, 1550-nm, dual LC, 40km này, hàng có chính hãng k ạ?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá Module quang Cisco SFP-10G-ER SFP+ for SMF, 1550-nm, dual LC, 40km đã được gửi vào mail. Vui lòng check mail để biết được thông tin.

C
Chí
Module quang Cisco SFP-10G-ER bên shop phân phối có chuẩn chính hãng cisco không shop, chính sánh bảo hành bên shop như thế nào ạ? Tư vấn giúp mình
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco SFP-10G-ER là sản phẩm chính hãng bảo hành 12 tháng anh nhé.

Q
Quyền
cho xin báo giá module quang Cisco SFP-10G-ER 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF, 40km
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Báo giá module quang Cisco SFP-10G-ER đã được gửi vào mail, vui lòng check mail để biết được thông tin.

H
Hạnh
Với số lượng 1200user, module quang Cisco SFP-10G-ER còn đáp ứng được khả năng truyền dữ liệu tốt không shop?
10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Tùy thuộc vào nhu cầu sử dụng, nếu chỉ sử dụng internet thông thường thì module quang Cisco SFP-10G-ER đáp ứng được, còn sử dụng để download/upload liên tục thì băng thông 10GB không đáp ứng

H
Le Hung

Mình đang quan tâm đến Module quang Cisco SFP-10G-ER-S, SFP+ LC, singlemode, 40km và SFP-10G-ZR-S, SFP+ LC, singlemode, 80km. Báo giá giúp mình vào đ/c maiL: hungtruyen***@gmail.com. Xin cảm ơn!

10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Bảng báo giá SModule quang Cisco SFP-10G-ER-S đã được gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết được thông tin anh nhé!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản