Cisco SFP-10G-ZR-S SFP+ for SMF, 1550-nm, LC duplex, 80km

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S (SFP 10G ZR S) 10GBASE-ZR SFP+ for Single Mode, 1550-nm, LC duplex, 80km Transceiver

Mã sản phẩm: SFP-10G-ZR-S
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S SFP+ for SMF, 1550-nm, LC duplex, 80km Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 80km, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP-10G-ZR-S hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP-10G-ZR-S​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module SFP-10G-ZR-S được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco SFP-10G-ZR-S

Vì Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là loại Single Mode.  

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S SFP+ for SMF, 1550-nm, LC duplex, 80km

Hình ảnh: Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-ZR-S

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S​ được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 80km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP-10G-ZR-S​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users.

Nếu Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì SFP-10G-ZR-S có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP-10G-ZR-S Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-   SFP+ MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-   SFP+ MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang SFP-10G-ZR-S được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

-  7600 Series Router

-  ASR 901

-  ASR 903

-  ASR 1000 Series Router

-  ASR 9000 Series Router

-  ASR 9000v Series Router

-  Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

-  Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches

-  Catalyst 3100 Blade Switches

-  Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches

-  Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches

-  Catalyst 3850 Series Switches

-  Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

-  CRS Router

-  MDS 9000

-  ME 4500

-  ME 4900NCS 6000 Series Router

-  Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches

-  Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

-  RF Gateway Series

-  SCE 8000

-  Shared Port Adapter (SPA)

-  Unified Computing System (UCS) Switches

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-ZR-S ?

Có 11 bình luận:
H
Hiển
Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S SFP+ for SMF, 1550-nm, LC duplex, 80km Transceiver sẵn hàng không ad? mình cần gấp 12 chiếc
28 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S SFP+ for SMF, 1550-nm, LC duplex, 80km Transceiver sẵn hàng bạn nhé, báo giá 12 chiếc module mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

M
Minh
Module quang Cisco 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class dùng cho switch Cisco WS-C2960X-48TD-L, em cần 5 cái ạ
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo gái 5 chiếc module quang Cisco 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class dùng cho switch Cisco WS-C2960X-48TD-L đã được gửi cho bạn, vui lòng check mail bạn nhé

H
Hường
Module quang Cisco 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class mua bên shop chạy tốt, giá rẻ, kinh doanh tư vấn chuẩn đấy, đơn sau hỗ trợ mình giá tốt hơn nữa nhé
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cảm ơn chị đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm module quang Cisco 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class CNTTShop phân phối, hy vọng được tiếp tục hợp tác với chị cho những đơn hàng sau, bên em sẽ hỗ trợ hết sức mình ạ

P
Phong
Mình cần 4 chiếc module quang Cisco SFP-10G-ZR-S chạy cho switch Cisco WS-C2960X-24TD-L, shop cho xin báo giá nhé
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang Cisco SFP-10G-ZR-S chạy cho switch Cisco WS-C2960X-24TD-L đã được gửi tới anh, vui lòng check mail giúp em ạ

M
Mạnh
Báo giá cho mình 2 chiếc module quang Cisco SFP-10G-ZR-S ad nhé
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Cisco SFP-10G-ZR-S đã được gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em ạ

T
Trà

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S xuất xứ ở đâu shop nhỉ

7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S made in China/Malaysia bạn nhé, báo giá tham khảo mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

T
Tuệ
Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S SFP+ for SMF, 1550-nm, LC duplex, 80km Transceiver bên shop sẵn hàng không ạ?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S SFP+ for SMF, 1550-nm, LC duplex, 80km Transceiver bên mình sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, check inbox giùm mình nha

C
Chinh
Khả năng truyền dẫn tối đa của module quang Cisco SFP-10G-ZR-S là bao nhiêu thế ad
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dẫn tối đa của module quang Cisco SFP-10G-ZR-S là 10Gbps bạn nhé

N
Nam
Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S sử dụng đầu kết nối loại gì hả bạn
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) anh nhé, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

H
Hải
Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S sử dụng được cho con switch Cisco nào vậy ad?
7 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S sử dụng được cho dòng catalyst có cổng 10GB của Cisco như WS-C2960X-24TD-L; WS-C2960X-48TD-L....

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.