Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0986 268 383 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Cisco SFP-10G-ZR SFP+ for SMF 1550-nm LC duplex 80km

Module quang Cisco SFP-10G-ZR (SFP 10G ZR) SFP+ for Single Mode 1550-nm LC duplex 80km

✓ Mã sản phẩm: SFP-10G-ZR
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
SFP-10G-ZR Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco SFP-10G-ZR SFP+ for SMF, 1550-nm, LC duplex, 80km

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco SFP-10G-ZR​ là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 80km, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP-10G-ZR hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP-10G-ZR​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module SFP-10G-ZR được cắm vào. 

Vì Module quang Cisco SFP-10G-ZR​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là loại Single Mode.  

Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-ZR

Hình ảnh: Module quang SFP+ Cisco SFP-10G-ZR

Module quang Cisco SFP-10G-ZR​ được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 80km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP-10G-ZR​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users.

Nếu Module quang Cisco SFP-10G-ZR​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì SFP-10G-ZR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP-10G-ZR Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-   SFP+ MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-   SFP+ MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang SFP-10G-ZR được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

-  7600 Series Router

-  ASR 901

-  ASR 903

-  ASR 1000 Series Router

-  ASR 9000 Series Router

-  ASR 9000v Series Router

-  Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

-  Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches

-  Catalyst 3100 Blade Switches

-  Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches

-  Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches

-  Catalyst 3850 Series Switches

-  Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

-  CRS Router

-  MDS 9000

-  ME 4500

-  ME 4900NCS 6000 Series Router

-  Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches

-  Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

-  RF Gateway Series

-  SCE 8000

-  Shared Port Adapter (SPA)

-  Unified Computing System (UCS) Switches

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-10G-ZR ?

Có 15 bình luận:
N
Ngát
Module quang Cisco SFP-10G-ZR này có chính hãng k? bảo hành bao lâu thế?
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop phân phối module quang Cisco SFP-10G-ZR chính hãng giá tốt, bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 nếu lỗi do nhà sản xuất nhé bạn.

V
Vinh
Module quang Cisco SFP-10G-ZR SFP+ for SMF, 1550-nm, LC duplex, 80km dùng dây quang single mode loại 2 sợi phải không bạn
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-ZR SFP+ for SMF, 1550-nm, LC duplex, 80km dùng dây quang single mode loại 2 sợi anh nhé

H
Huệ
Module quang SFP-10G-ZR dùng cho switch Cisco WS-C3850-24XS-S được không bạn
H
Phương HoaQuản trị viên

Module quang SFP-10G-ZR dùng được cho switch Cisco WS-C3850-24XS-S bạn nhé

C
Chiến
nếu khoảng cách thực tế lớn hơn tiêu chuẩn của nhà sản xuất thì có ảnh hưởng đến khả năng truyền dữ liệu của module quang Cisco SFP-10G-ZR SFP+ for SMF, 1550-nm, LC duplex, 80km không ad?
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nếu khoảng cách thực tế lớn hơn tiêu chuẩn của nhà sản xuất thì sẽ không đủ công suất để hoạt động đối với bất kỳ Module nào bạn nhé. Tốt nhất bạn nên chọn loại Module có khoảng cách truyền dẫn lớn hơn khoảng cách thực tế để đảm bảo khả năng truyền dữ liệu tốt và ổn định.

N
Như
Module quang Cisco SFP-10G-ZR (SFP 10G ZR) dùng đầu connector loại nào thế bạn?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-ZR sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082