Cisco WS-G5486 1000BASE-LX 1310 nm 550m MMF SC

Module quang Cisco WS-G5486 (WS G5486) 1000BASE-LX 1310 nm 550m Multi mode SC Duplex Transceiver

Mã sản phẩm: WS-G5486
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco WS-G5486 1000BASE-LX 1310 nm 550m Multi mode SC Duplex GBIC Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco WS-G5486 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối SC. Module quang WS-G5486 hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm module WS-G5486 vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module WS-G5486 được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco WS-G5486

WS-G5486 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo module hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  

 

Module quang Cisco WS-G5486

Hình ảnh: Module quang Cisco WS-G5486

Cisco WS-G5486 được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 550m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. WS-G5486​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module WS-G5486 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Thông số kỹ thuật của Module quang Cisco WS-G5486​:

Product Name WS-G5486
Compatible to WS-G5486
Form Factor GBIC
Data Rate 1.25G
Application 1000BASE-LX
Wavelength 1310nm
Transmission Media Single Mode Fiber
Reach 10km
Cable Connector Dual SC
Optical Output Power -9dBm to -3dBm
Receiver Sensitivity -22dBm
DOM (Digital Optical Monitoring) Enabled
Operating Temperature 0-70
Industrial Temperature Rated No

Module quang Cisco WS-G5486 Standards:

• Compatible with GBIC standard as specified in IEEE 802.3z

• Compliant with GBIC Specification Revision 5.4

• GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

• GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

• GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

Module quang WS-G5486 được sử dụng cho các dòng switch của Cisco:

  • Catalyst 2900 series: WS-C2980G-A, WS-C2948G, WS-C2948G-L3, WS-C2912MF-XL, WS-C2924M-XL-EN, WS-C2924M-XL-EN-DC with WS-X2931-XL
  • Catalyst 2950 Series: WS-C2950G-12-EI, WS-C2950G-24-EI, WS-C2950G-24-EI-DC, WS-C2950G-48-EI.
  • Catalyst 3500XL Series: WS-C3508G-XL-EN, WS-C3512-XL-EN, WS-C3524-XL-EN, WS-C3524-PWR-XL-EN, WS-C3548-XL-EN.
  • Catalyst 3550 Series: WS-C3550-24-SMI, WS-C3550-24-EMI, WS-C3550-24-DC-SMI, WS-C3550-24-FX-SMI, WS-C3550-24PWR-SMI, WS-C3550-24PWR-EMI, WS-C3550-48-SMI, WS-C3550-48-EMI, WS-C3550-12G, WS-C3550-12T.
  • Catalyst 4500 series: WS-X4013, WS-X4013+, WS-X4014, WS-X4232-GB-RJ, WS-X4306-GB, WS-X4412-2GB-T, WS-X4418-GB, WS-X4302-GB, WS-X4515, WS-X4516.
  • Catalyst 4900 Series: WS-C4912G
  • Catalyst 6500 Series: WS-X6K-SUP1-2GE, WS-X6K-SUP1A-2GE, WS-X6K-SUP1A-MSFC, WS-X6K-SUP1A-MSFC2, WS-X6K-SUP1A-PFC, WS-X6K-SUP2U-MSFC2, WS-X6K-S2-PFC2, WS-X6K-SUP2-MSFC2, WS-X6K-SUP2U-PFC2, WS-X6408-GBIC, WS-X6408A-GBIC, WS-X6416-GBIC, WS-X6516-GBIC, WS-X6816-GBIC, WS-X6516A-GBIC

Module quang WS-G5486 được sử dụng cho các dòng Router của Cisco:

  • Cisco 2600 Series Router: NM-1GE
  • Cisco 3600 Series Router: NM-1GE
  • Cisco 3800 Series Router: NM-1GE
  • Cisco 6400 Universal Access Router: C6400-NRP-2SV
  • Cisco 7200 Series Router: NPE-G1, C7200-I/O-GE+E, PA-GE
  • Cisco uBR7200 Series: uBR7200-NPE-G1
  • Cisco 7300 Series Router: 7300-NSE-100
  • Cisco 7500 Series Router: GEIP, GEIP+
  • Cisco 7600 Series Router: OSM-1CHOC12/T1-SI OSM-1CHOC12/T3-SI OSM-2OC12-ATM-MM OSM-2OC12-ATM-SI OSM-2OC12-ATM-MM+ OSM-2OC12-ATM-SI+ OSM-4OC3-POS-SI OSM-4OC3-POS-SI+ OSM-4OC12-POS-SI OSM-4OC12-POS-SI+ OSM-8OC3-POS-MM OSM-8OC3-POS-SI OSM-8OC3-POS-SL OSM-8OC3-POS-SL+ OSM-8OC3-POS-SI+ OSM-16OC3-POS-MM OSM-16OC3-POS-SI OSM-16OC3-POS-SL OSM-16OC3-POS-SI+ OSM-2OC12-POS-MM OSM-2OC12-POS-SI OSM-2OC12-POS-SL OSM-2OC12-POS-SI+ OSM-2OC12-POS-MM+ OSM4OC12-POS-MM OSM4OC12-POS-SI OSM4OC12-POS-SL OSM4OC12-POS-SI+ OSM-1OC48-POS-SI OSM-1OC48-POS-SL OSM-1OC48-POS-SS OSM-1OC48-POS-SS+ OSM-10C48-POS-SI+ OSM-1OC48-POS-SL+ OSM-2OC48/1DPT-SS OSM-2OC48/1DPT-SI OSM-2OC48/1DPT-SL OSM-2+4GE-WAN+ OSM-4GE-WAN-GBIC
  • Cisco 10000 Series Router: ESR-1GE
  • Cisco uBR10000 Series Router: UBR10-1GE
  • Cisco 12000 Series Router: 3GE-GBIC-SC

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-G5486 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.