CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco WSP-Q40GLR4L 40GBASE-LR4L QSFP 1310 nm 2km SMF

Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L (WSP Q40GLR4L) Cisco 40GBASE-LR4L QSFP 1310 nm 2km LC Duplex Module for Single mode

✓ Mã sản phẩm: WSP-Q40GLR4L
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L Cisco 40GBASE-LR4L QSFP 1310 nm 2km LC Duplex Module for Single mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối MPO-12 (04 đường), Module quang WSP-Q40GLR4L hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module WSP-Q40GLR4L vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module WSP-Q40GLR4L được cắm vào. 

Vì WSP-Q40GLR4L​ là module quang Single Mode  do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Cisco WSP-Q40GLR4L được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 2km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. WSP-Q40GLR4L​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 40G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module WSP-Q40GLR4L​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).  


Xem Datasheet Cisco WSP-Q40GLR4L

 

Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Module quang WSP-Q40GLR4L được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: WSP-Q40GLR4L ?

Có 12 bình luận:
P
Phong
Module quang WSP-Q40GLR4L của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
12 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

Tuyền
Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L shop bảo hành sản phẩm thế nào vậy shop? Báo giá giúp mình 2 chiếc vào mail nhé
1 năm
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Sản phẩm Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L được bảo hành 12 tháng tại CNTTshop nhé. Báo giá của 2 chiếc Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L đã được gửi vào mail , bạn vui lòng check mail nhé.

D
Duy
Shop ơi báo giá giúp em module quang Cisco WSP-Q40GLR4 với ạ
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá giúp em module quang Cisco WSP-Q40GLR4 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

S
Sách
Báo giá tốt module quang Cisco WSP-Q40GLR4L 40GBASE-LR4L QSFP 1310 nm 2km SMF cho mình nhé. Mình cần 3 chiếc
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang Cisco WSP-Q40GLR4L 40GBASE-LR4L QSFP 1310 nm 2km SMF đã gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

V
Tuyết Vy
công ty bạn phân phối nhiều sản phẩm Cisco/ Aruba / HPE các loại, báo gấp mình 3 cái module quang Cisco WSP-Q40GLR4L Cisco 40GBASE-LR4L QSFP 1310 nm 2km LC Duplex Module for Single mode Transceiver
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá module quang Cisco WSP-Q40GLR4L Cisco 40GBASE-LR4L QSFP 1310 nm 2km LC Duplex Module for Single mode Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370