Cisco X2-10GB-ER SMF 1550-nm SC Duplex 40km Transceiver

Module quang Cisco X2-10GB-ER (X2 10GB ER) Transceiver X2 for Single Mode, 1550-nm, SC Duplex, 40km
Mã sản phẩm: X2-10GB-ER
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco X2-10GB-ER Transceiver X2 for Single Mode, 1550-nm, SC Duplex, 40km

Cisco Product #      :  X2-10GB-ER
Cisco Part Number :  X2-10GB-ER=
List Price                : $10,000

Made In (COO)         : Malaysia
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                         : Hàng có sẵn

Module quang Cisco X2-10GB-ER là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối SC/SC (2 đầu to), Module quang X2-10GB-ER hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm X2-10GB-ER​​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module X2-10GB-ER được cắm vào. 

X2-10GB-ER là module quang Single mode do vậy để đảm bảo X2 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single mode

Xem Datasheet Cisco X2-10GB-ER

Module quang Cisco X2-10GB-ER​ được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Transceiver X2-10GB-ER cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module X2-10GB-ER​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco X2-10GB-ER Transceiver X2 for Single Mode, 1550-nm, SC Duplex, 40km

Hình ảnh: Module quang X2 Cisco  X2-10GB-ER

Cisco X2-10GB-ER Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-  X2 MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-  X2 MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang X2-10GB-ER Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

Cisco 7600 Series Router
Cisco Nexus 7000 Series
Catalyst 3560-E Series
Catalyst 3750-E Series
Catalyst 4500 Series
Catalyst 4900 Series
Cisco ME 4900 Series
Catalyst 6500Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #X2-10GB-ER ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.