Cisco X2-10GB-LRM MMF và SMF 1310-nm SC Duplex 300m

Module quang Cisco X2-10GB-LRM (X2 10GB LRM) X2 for Multi mode và Single mode, 1310-nm, SC Duplex, 300m Transceiver

Mã sản phẩm: X2-10GB-LRM
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco X2-10GB-LRM X2 for Multi mode và Single mode, 1310-nm, SC Duplex, 300m Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco X2-10GB-LRM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối SC/SC (2 đầu to), Module quang X2-10GB-LRM hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm X2-10GB-LRM​​vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. 

Xem Datasheet Module quang Cisco X2-10GB-LRM

X2-10GB-LRM là module quang Single Mode và Multimode do vậy để đảm bảo X2 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode và Multimode

 

 

Module quang Cisco X2-10GB-LRM

Hình ảnh: Module quang X2 Cisco X2-10GB-LRM

Cisco X2-10GB-LRM Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-  X2 MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-  X2 MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang X2-10GB-LRM Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

Cisco 7600 Series Router

Cisco Catalyst 2350 Series

Cisco Catalyst 3100 Blade Switches

Cisco Nexus 7000 Series

Catalyst 3560-E Series

Catalyst 3750-E Series

Catalyst 4500 Series

Catalyst 4900 Series

Cisco ME 4900 Series

Catalyst 6500Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #X2-10GB-LRM ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.