Cisco X2-10GB-LRM MMF và SMF 1310-nm SC Duplex 300m

Module quang Cisco X2-10GB-LRM (X2 10GB LRM) X2 for Multi mode và Single mode, 1310-nm, SC Duplex, 300m Transceiver
Mã sản phẩm: X2-10GB-LRM
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco X2-10GB-LRM X2 for Multi mode và Single mode, 1310-nm, SC Duplex, 300m Transceiver

Cisco Product #      :  X2-10GB-LRM
Cisco Part Number :  X2-10GB-LRM=
List Price                 : $1,495

Made In (COO)         : Malaysia
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                         : Hàng có sẵn

Module quang Cisco X2-10GB-LRM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối SC/SC (2 đầu to), Module quang X2-10GB-LRM hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm X2-10GB-LRM​​vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. 

Xem Datasheet Module quang Cisco X2-10GB-LRM

X2-10GB-LRM là module quang Single Mode và Multimode do vậy để đảm bảo X2 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode và Multimode

Module quang Cisco X2-10GB-LRM X2 for Multi mode và Single mode, 1310-nm, SC Duplex, 300m Transceiver

Hình ảnh: Module quang X2 Cisco X2-10GB-LRM

Cisco X2-10GB-LRM Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-  X2 MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-  X2 MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang X2-10GB-LRM Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

Cisco 7600 Series Router

Cisco Catalyst 2350 Series

Cisco Catalyst 3100 Blade Switches

Cisco Nexus 7000 Series

Catalyst 3560-E Series

Catalyst 3750-E Series

Catalyst 4500 Series

Catalyst 4900 Series

Cisco ME 4900 Series

Catalyst 6500Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #X2-10GB-LRM ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.