Cisco X2-10GB-LX4 MMF 1310-nm SC Duplex 300m Transceiver

Module quang Cisco X2-10GB-LX4 (X2 10GB LX4) Transceiver X2 for Multi mode, 1310-nm, SC Duplex, 300m
Mã sản phẩm: X2-10GB-LX4
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco X2-10GB-LX4 Transceiver X2 for Multi mode, 1310-nm, SC Duplex, 300m

Cisco Product #      :  X2-10GB-LX4
Cisco Part Number :  X2-10GB-LX4=
List Price                :  $1,797

Made In (COO)         : Malaysia
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                         : Hàng có sẵn

Module quang Cisco X2-10GB-LX4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối SC/SC (2 đầu to), Module quang X2-10GB-LX4 hỗ trợ thay thế nóng, điều đó  cho phép bạn thay thế, cắm module vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi  module X2-10GB-LX4​ được cắm vào. Vì X2-10GB-LX4 là module quang Multimode do vậy để đảm bảo X2 hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multimode

Xem Datasheet Cisco X2-10GB-LX4

Module quang Cisco X2-10GB-LX4​ được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 300m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Transceiver X2-10GB-LX4 cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module X2-10GB-LX4 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco X2-10GB-LX4 Transceiver X2 for Multi mode, 1310-nm, SC Duplex, 300m

Hình ảnh: Module quang X2 Cisco X2-10GB-LX4

Cisco X2-10GB-LX4 Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-  X2 MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-  X2 MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Mudule quang X2-10GB-LX4 Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

Cisco 7600 Series Router

Cisco Catalyst 3100 Blade Switches

Cisco Nexus 7000 Series

Catalyst 3560-E Series

Catalyst 3750-E Series

Catalyst 4500 Series

Catalyst 4900 Series

Cisco ME 4900 Series

Catalyst 6500Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #X2-10GB-LX4 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.