Cisco XENPAK-10GB-ZR SMF 1550nm SC 80km Transceiver

Module quang Cisco XENPAK-10GB-ZR (XENPAK 10GB ZR) Single Mode 1550nm SC Duplex 80km Transceiver
Mã sản phẩm: XENPAK-10GB-ZR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco XENPAK-10GB-ZR Single Mode 1550nm SC Duplex 80km Transceiver

Cisco Product #      : XENPAK-10GB-ZR=
Cisco Part Number : XENPAK-10GB-ZR
List Price                  : $16,000

Made In (COO)         : Malaysia
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                         : Hàng có sẵn

Module quang Cisco XENPAK-10GB-ZR là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối SC/SC (2 đầu to), Module quang XENPAK-10GB-ZR hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm XENPAK-10GB-ZR​​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hay khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi  module  được cắm vào. 

Vì XENPAK-10GB-ZR​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo XENPAK hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Xem Datasheet Cisco XENPAK-10GB-ZR

Cisco module quang XENPAK-10GB-ZR​ được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 80km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. SFP cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang XENPAK-10GB-ZR

Hình ảnh: Module quang XENPAK Cisco XENPAK-10GB-ZR

Cisco XENPAK XENPAK-10GB-ZR Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-   XENPAK MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-   XENPAK MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang XENPAK-10GB-ZR Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

Cisco 7600 Series Router

Catalyst 6500 Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #XENPAK-10GB-ZR ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.