Cisco XFP-10G-MM-SR 850nm LC Duplex 300m MMF

Module quang Cisco XFP-10G-MM-SR (XFP 10G MM SR) 10GBASE-SR 850nm 300m Ethernet XFP transceiver module for MMF, dual LC connector
Mã sản phẩm: XFP-10G-MM-SR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco XFP-10G-MM-SR 10GBASE-SR 850nm 300m Ethernet XFP transceiver module for MMF, dual LC connector

Cisco Product #      : XFP-10G-MM-SR
Cisco Part Number : XFP-10G-MM-SR=
List Price                 : $3,996

Made In (COO)         : Malaysia
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                         : Liên hệ

Module quang Cisco XFP-10G-MM-SR là module quang  cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang XFP-10G-MM-SR hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm XFP-10G-MM-SR​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị  khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi  module XFP-10G-MM-SR​ được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco XFP-10G-MM-SR

Vì XFP-10G-MM-SR​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo XFP hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  

Cisco module quang XFP-10G-MM-SR​ được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 300m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Transceiver XFP-10G-MM-SR cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module XFP-10G-MM-SR=​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco XFP-10G-MM-SR 10GBASE-SR 850nm 300m

Hình ảnh: Module quang Cisco XFP-10G-MM-SR

Cisco XFP-10G-MM-SR Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-  XFP MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-  XFP MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang XFP-10G-MM-SR Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

- CRS Router

- Cisco Shared PortAdapter (SPA)

- ASR 9000 Series Router

- Cisco 7600 Series Router

- Cisco ME 3600X

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #XFP-10G-MM-SR ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.