Cisco XFP-10GER-OC192IR XFP 1550nm LC Duplex 40km SMF

Module quang Cisco XFP-10GER-OC192IR (XFP 10GER OC192IR) Cisco multirate XFP transceiver module for 10GBASE-ER Ethernet and OC-192/STM-64 intermediate-reach (IR-2) Packet-over-SONET/SDH (POS) applications, SMF, dual LC connector
Mã sản phẩm: XFP-10GER-OC192IR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco XFP-10GER-OC192IR XFP 1550nm LC Duplex 40km SMF

Cisco Product #      : XFP-10GER-OC192IR=
Cisco Part Number : XFP-10GER-OC192IR
List Price                 : $10,000

Made In (COO)         : Malaysia
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                         : Hàng có sẵn

Module quang Cisco XFP-10GER-OC192IR là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40 km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ)

Module quang XFP-10GER-OC192IR hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm XFP-10GER-OC192IR​​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi  module XFP-10GER-OC192IR​ được cắm vào. 

XFP-10GER-OC192IR​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo XFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Xem Datasheet Cisco XFP-10GER-OC192IR

Cisco module quang XFP-10GER-OC192IR​ được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. TransceiverXFP-10GER-OC192IR cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module XFP-10GER-OC192IR​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco XFP-10GER-OC192IR XFP 1550nm LC Duplex 40km SMF

Hình ảnh: Module quang XFP Cisco XFP-10GB-LR+

Cisco XFP-10GER-OC192IR Standards

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-  XFP MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-  XFP MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang XFP-10GER-OC192IR được sử dụng cho các thiết bị của Cisco

CRS Router

Cisco Shared PortAdapter (SPA)

ASR 9000 Series Router

Cisco SCE 8000

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #XFP-10GER-OC192IR ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.