Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco XFP-10GLR-OC192SR XFP SMF 1310-nm LC Duplex 10km

Module quang Cisco Multirate XFP-10GLR-OC192SR= (XFP 10GLR OC192SR=) XFP Module for Single Mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km Transceiver

✓ Mã sản phẩm: XFP-10GLR-OC192SR=
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco Multirate XFP-10GLR-OC192SR= XFP Module for Single Mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco XFP-10GLR-OC192SR= là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10 km (10 Gigabit Ethernet) 2 km (OC-192/STM-64 SR-1), sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang XFP-10GLR-OC192SR= hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắmXFP-10GLR-OC192SR=​​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi  module  được cắm vào. 

Vì XFP-10GLR-OC192SR= là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo XFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Xem Datasheet Cisco XFP-10GLR-OC192SR=

Cisco module quang XFP-10GLR-OC192SR=​ được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. TransceiverXFP-10GLR-OC192SR= cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng  để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

 

Module quang Cisco Multirate XFP-10GLR-OC192SR= XFP Module for Single Mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km Transceiver

Hình ảnh: Module quang XFP Cisco XFP-10GB-LR+

Cisco XFP-10GLR-OC192SR= Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-  XFP MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-  XFP MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang XFP-10GB-LR+ Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

CRS Router

Cisco Shared PortAdapter (SPA)

ASR 9000 Series Router

Cisco SCE 8000

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: XFP-10GLR-OC192SR= ?

Có 3 bình luận:
X
Xuân
Module quang Cisco Multirate XFP-10GLR-OC192SR= XFP Module for Single Mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km Transceiver sử dụng được cho những thiết bị mạng Cisco nào bạn nhỉ
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị mạng Cisco tương thích với Module quang Cisco Multirate XFP-10GLR-OC192SR= XFP Module for Single Mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

H
Hoa
Module quang Cisco Multirate XFP-10GLR-OC192SR= XFP Module for Single Mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km Transceiver sẵn hàng không ad?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco Multirate XFP-10GLR-OC192SR= XFP Module for Single Mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km Transceiver bên mình sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

P
Phương
Mình cần 2 chiếc module quang Cisco Multirate XFP-10GLR-OC192SR=, giao hàng Đà Nẵng, báo giá nhanh bạn nhé
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Cisco Multirate XFP-10GLR-OC192SR= giao hàng Đà Nẵng mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082