Cisco XFP-10GZR-OC192LR SMF 1550-nm LC Duplex 80km

Module quang Cisco XFP-10GZR-OC192LR (XFP 10GZR OC192LR) XFP Module for Single Mode, 1550-nm, LC Duplex, 80km Transceiver
Mã sản phẩm: XFP-10GZR-OC192LR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco XFP-10GZR-OC192LR XFP Module for Single Mode, 1550-nm, LC Duplex, 80km Transceiver

Cisco Product #      : XFP-10GZR-OC192LR
Cisco Part Number : XFP-10GZR-OC192LR=
List Price                 : $16,000

Made In (COO)         : Malaysia
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                         : Hàng có sẵn

Module quang Cisco XFP-10GZR-OC192LR là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang XFP-10GZR-OC192LR hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm XFP-10GZR-OC192LR vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị. Thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco XFP-10GZR-OC192LR

XFP-10GZR-OC192LR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo XFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang Cisco XFP-10GZR-OC192LR​ được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 80km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Transceiver XFP-10GZR-OC192LR cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module XFP-10GZR-OC192LR​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco XFP-10GZR-OC192LR XFP Module for Single Mode, 1550-nm, LC Duplex, 80km Transceiver

Hình ảnh: Module quang XFP Cisco XFP-10GZR-OC192LR

Cisco XFP-10GZR-OC192LR Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-  XFP MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-  XFP MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang XFP-10GZR-OC192LR Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

Cisco ASR 903 Series

Cisco ME 4600 Series

Cisco ME 3600X

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #XFP-10GZR-OC192LR ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.