CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco XFP10GER-192IR-L XFP SMF 1550nm LC Duplex 40km

Module quang Cisco XFP10GER-192IR-L (XFP10GER 192IR L) XFP Single Mode 1550nm LC Duplex 40km

✓ Mã sản phẩm: XFP10GER-192IR-L
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco XFP10GER-192IR-L XFP Single Mode 1550nm LC Duplex 40km

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco XFP10GER-192IR-L là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang XFP10GER-192IR-L hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module​​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi  module XFP10GER-192IR-L​ được cắm vào. 

XFP10GER-192IR-L là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo XFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Xem Datasheet Cisco XFP10GER-192IR-L

Cisco module quang XFP10GER-192IR-L​ được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Transceiver XFP10GER-192IR-L cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module XFP10GER-192IR-L để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco XFP10GER-192IR-L

Hình ảnh: Module quang XFP Cisco XFP10GER-192IR-L

Cisco XFP10GER-192IR-L Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-  XFP MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-  XFP MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang XFP10GER-192IR-L Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

CRS Router

Cisco Shared PortAdapter (SPA)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: XFP10GER-192IR-L ?

Có 8 bình luận:
N
Nhung

Module quang XFP10GER-192IR-L dùng được cho thiết bị chuyển mạch MikroTik CRS328-24P-4S+RM 24 port Gigabit Ethernet router/switch không bạn?

10 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang XFP10GER-192IR-L dùng được cho thiết bị chuyển mạch MikroTik CRS328-24P-4S+RM 24 port Gigabit Ethernet router/switch bạn nhé

C
Chung
Module quang Cisco XFP10GER-192IR-L XFP Single Mode 1550nm LC Duplex 40km cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu em nhỉ?
10 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco XFP10GER-192IR-L XFP Single Mode 1550nm LC Duplex 40km cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa 10Gbps anh ạ?

H
Hoà
Module quang Cisco XFP10GER-192IR-L XFP Single Mode 1550nm LC Duplex 40km sẵn hàng không bạn?
10 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco XFP10GER-192IR-L XFP Single Mode 1550nm LC Duplex 40km sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Q
Quý
Module quang Cisco XFP10GER-192IR-L XFP Single Mode 1550nm LC Duplex 40km sẵn hàng không ad?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco XFP10GER-192IR-L XFP Single Mode 1550nm LC Duplex 40km sẵn hàng bạn nhé, báo giá tham khảo mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

T
Thiện
Mình cần 2 chiếc module quang Cisco XFP10GER-192IR-L, cho mình xin giá tốt được không ad?
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho 2 chiếc module quang Cisco XFP10GER-192IR-L đã được gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370