CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco XFP10GLR-192SR-L SMF 1310-nm LC Duplex 10km

Module quang Cisco Multirate XFP10GLR-192SR-L (XFP10GLR 192SR L) XFP Module for Single mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km

✓ Mã sản phẩm: XFP10GLR-192SR-L
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco Multirate XFP10GLR-192SR-L XFP Module for Single mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco XFP10GLR-192SR-Llà module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10 km (10 Gigabit Ethernet) 2 km (OC-192/STM-64 SR-1), sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang XFP10GLR-192SR-L hỗ trợ thay thế nóngcho phép bạn thay thế, cắm module  vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi  module XFP10GLR-192SR-L= được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco XFP10GLR-192SR-L=

Vì XFP10GLR-192SR-L= là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo XFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Cisco module quang XFP10GLR-192SR-L=​ được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. TransceiverXFP10GLR-192SR-L= cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng moduleXFP10GLR-192SR-L=​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Hình ảnh: Module quang XFP Cisco XFP-10GB-LR+

Cisco XFP10GLR-192SR-L Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-  XFP MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-  XFP MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang XFP10GLR-192SR-L Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

CRS Router

Cisco ASR 903 Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: XFP10GLR-192SR-L ?

Có 8 bình luận:
B
Bích
Module quang XFP10GLR-192SR-L được dùng cho thiết bị mạng Cisco nào bạn nhỉ?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị mạng Cisco sử dụng module quang XFP10GLR-192SR-L mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

H
Hường
Module quang Cisco Multirate XFP10GLR-192SR-L XFP Module for Single mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km sử dụng đầu kết nối loại gì vậy bạn?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco Multirate XFP10GLR-192SR-L XFP Module for Single mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km sử dụng đầu kết nối LC Duplex bạn nhé

T
Trang
Module quang Cisco Multirate XFP10GLR-192SR-L XFP Module for Single mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km giá phân phối tốt nhất của shop là bao nhiêu?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Cisco Multirate XFP10GLR-192SR-L XFP Module for Single mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km giá tốt nhất thị trường, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

T
Tiến
Module quang Cisco Multirate XFP10GLR-192SR-L XFP Module for Single mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km sẵn hàng không ad? mình cần gấp 8 cái
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco Multirate XFP10GLR-192SR-L XFP Module for Single mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km sẵn hàng bạn nhé, báo giá 8 chiếc module mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

N
Ngọc
Cho em xin thông tin xuất xứ hàng hoá của mã module quang Cisco Multirate XFP10GLR-192SR-L này với ạ
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco Multirate XFP10GLR-192SR-L xuất xứ từ Trung Quốc bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370