Cisco XFP10GLR192SR-RGD XFP SMF 1310-nm LC Duplex 10km

Module quang Cisco Multirate XFP10GLR192SR-RGD (XFP10GLR192SR RGD) XFP Module for Single Mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km

Mã sản phẩm: XFP10GLR192SR-RGD
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco Multirate XFP10GLR192SR-RGD XFP Module for Single Mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco XFP10GLR192SR-RGD là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10 km (10 Gigabit Ethernet) 2 km (OC-192/STM-64 SR-1), sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm XFP10GLR192SR-RGD​​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco XFP10GLR192SR-RGD

XFP10GLR192SR-RGD​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo XFP hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang Cisco XFP10GLR192SR-RGD được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Transceiver XFP10GLR192SR-RGD cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module XFP10GLR192SR-RGD​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco Multirate XFP10GLR192SR-RGD

Hình ảnh: Module quang XFP Cisco XFP10GLR192SR-RGD

Cisco XFP10GLR192SR-RGD Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-  XFP MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-  XFP MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang XFP10GLR192SR-RGD Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

Cisco ASR 903 Series

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #XFP10GLR192SR-RGD ?

Có 5 bình luận:
X
Xuyên
Module quang Cisco Multirate XFP10GLR192SR-RGD XFP Module for Single Mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu Gb vậy ad?
21 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco Multirate XFP10GLR192SR-RGD XFP Module for Single Mode, 1310-nm, LC Duplex, 10km cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa 10Gb bạn nhé

H
Hạnh
Module quang Cisco Multirate XFP10GLR192SR-RGD sử dụng đầu kết nối loại gì vậy bạn
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco Multirate XFP10GLR192SR-RGD sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

T
Trâm
Module quang Cisco Multirate XFP10GLR192SR-RGD mua số lượng bao nhiêu thì được giá tốt bạn nhỉ
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Bảng báo giá tốt nhất của module quang Cisco Multirate XFP10GLR192SR-RGD đã được gửi tới bạn, check mail giúp mình nha

K
Khoa
Sản phẩm module quang Cisco Multirate XFP10GLR192SR-RGD công ty phân phối được bảo hành trong bao lâu ?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Sản phẩm module quang Cisco Multirate XFP10GLR192SR-RGD CNTTShop phân phối được bảo hành trong 12 tháng anh nhé

V
Văn
Module quang Cisco Multirate XFP10GLR192SR-RGD có đầu connector loại gì thế bạn?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco Multirate XFP10GLR192SR-RGD sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) anh nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.