CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco XFP10GZR192LR-RGD SMF 1550-nm LC Duplex 80km

Cisco XFP10GZR192LR-RGD (XFP10GZR192LR RGD) XFP Module for Single mode, 1550-nm, LC Duplex, 80km transceiver

✓ Mã sản phẩm: XFP10GZR192LR-RGD
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco XFP10GZR192LR-RGD XFP Module for Single mode, 1550-nm, LC Duplex, 80km transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock


Module quang Cisco XFP10GZR192LR-RGD là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang XFP10GZR192LR-RGD hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm XFP10GZR192LR-RGD​​ vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi  module  được cắm vào. 

XFP10GZR192LR-RGD là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo XFP hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Xem Datasheet Cisco XFP10GZR192LR-RGD​

Module quang Cisco XFP10GZR192LR-RGD​ được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 80km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Transceiver XFP10GZR192LR-RGD cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng XFP10GZR192LR-RGD​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

 Module quang Cisco XFP10GZR192LR-RGD

Hình ảnh: Module quang XFP Cisco XFP10GZR192LR-RGD

Cisco XFP10GZR192LR-RGD Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-  XFP MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-  XFP MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang XFP10GZR192LR-RGD Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

Cisco ASR 903 Series

Cisco ME 4600 Series

Cisco ME 3600X

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: XFP10GZR192LR-RGD ?

Có 4 bình luận:
O
Oanh
Module quang Cisco XFP10GZR192LR-RGD sử dụng đầu kết nối loại nào vậy ad?
10 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco XFP10GZR192LR-RGD sử dụng đầu kết nối LC Duplex bạn nhé

K
Khải
Tốc độ truyền dữ liệu của module quang Cisco XFP10GZR192LR-RGD XFP Module for Single mode, 1550-nm, LC Duplex, 80km transceiver đạt tối đa bao nhiêu Gb vậy bạn?
10 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu của module quang Cisco XFP10GZR192LR-RGD XFP Module for Single mode, 1550-nm, LC Duplex, 80km transceiver đạt tối đa 10Gbps bạn nhé

D
Đoàn
Module quang Cisco XFP10GZR192LR-RGD XFP Module for Single mode, 1550-nm, LC Duplex, 80km transceiver dùng được cho thiết bị mạng Cisco nào bạn nhỉ?
11 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị mạng Cisco sử dụng module quang Cisco XFP10GZR192LR-RGD XFP Module for Single mode, 1550-nm, LC Duplex, 80km transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Q
Quốc
Module quang Cisco XFP10GZR192LR-RGD XFP Module for Single mode, 1550-nm, LC Duplex, 80km transceiver giá phân phối của bên bạn tốt nhất là bao nhiêu?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá phân phối module quang Cisco XFP10GZR192LR-RGD XFP Module for Single mode, 1550-nm, LC Duplex, 80km transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370