Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 MPO 100Gbps 850nm 150m MMF

Phân phối Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 (FG TRAN CFP2 SR10) MPO 100Gbps 850nm 150m Multi Mode CFP2 transceivers, 10 channel parallel fiber, short range giá tốt

Mã sản phẩm: FG-TRAN-CFP2-SR10
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 MPO 100Gbps 850nm 150m Multi Mode CFP2 transceivers, 10 channel parallel fiber, short range

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối duplex LC. Vì SFP Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10

Nếu module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform QSFP+

Thông số kỹ thuật của SFP Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 Transceiver

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 100Gbps
  • Wavelength: 850 nm
  • IEEE Standard: 802.3ba
  • Connector: 24 fiber MPO
  • Cable Type: MMF
  • Reach Distance: 100 m (OM3)–150 m (OM4)
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 100GBASE-SR10

★ Sản phẩm FG-TRAN-CFP2-SR10 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm FG-TRAN-CFP2-SR10 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán FG-TRAN-CFP2-SR10 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm FG-TRAN-CFP2-SR10 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua FG-TRAN-CFP2-SR10 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật FG-TRAN-CFP2-SR10 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FG-TRAN-CFP2-SR10 ?

Có 11 bình luận:
N
Trần Nhật Nguyên
Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 hoạt động trong môi trường bao nhiêu độ
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 hoạt động trong môi trường 0°C to 70°C bạn nhé

T
Nguyễn Đình Thục
Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 sử dụng đầu kết nối gì
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 sử dụng đầu kết nối 24 fiber MPO bạn nhé

A
Đào Thụy Quỳnh Anh
Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 có Data Rate tối đa bao nhiêu Gbps
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 có Data Rate tối đa100Gbps bạn nhé

N
Cao Ngọc Nhi
Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 cho giá bán lẻ + vận chuyển Quốc Oai nhé bạn
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 + vận chuyển Quốc Oai đã được gửi vào mail. Bạn check nhé

N
Nguyễn Trương Ngọc Nhã
Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 có bước sóng bao nhiêu nm
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 có bước sóng 850nm bạn nhé

A
Nguyễn Đình Tuấn Anh
Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 dùng trong môi trường truyền dẫn multi mode?
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 dùng trong môi trường truyền dẫn multi mode bạn nhé

H
Bùi Hoàng Chí Hiếu
Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 có khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu nm
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 có khoảng cách truyền dẫn tối đa 150m bạn nhé

N
Nguyễn Thị Yến Nhi
Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 còn hàng trong kho không
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 còn rất nhiều hàng trong kho bạn nhé

V
Sử Duy Quang Vinh
Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 chế độ bảo hành thế nào
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 chế độ bảo hành là 12 tháng bạn nhé

K
Nguyễn Bảo Khang
Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 cho giá bán buôn tốt nhé bạn
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Fortinet FG-TRAN-CFP2-SR10 đã được gửi vào mail. Bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.