Module quang Fortinet FG-TRAN-LX 1000BASE-LX LC 1310nm 10 Km SMF SFP

Phân phối Module quang Fortinet FG-TRAN-LX (FG TRAN LX) 1000BASE-LX Duplex LC 1.25Gbsp 1310nm 10 Km Single Mode SFP Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: FG-TRAN-LX
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Fortinet FG-TRAN-LX 1000BASE-LX Duplex LC 1.25Gbsp 1310nm 10 Km Single Mode SFP Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Fortinet FG-TRAN-LX là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP Fortinet FG-TRAN-LX  là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Nếu module quang Fortinet FG-TRAN-LX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet FG-TRAN-LX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet FG-TRAN-LX dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform SFP

Thông số kỹ thuật của SFP Fortinet FG-TRAN-LX Transceiver

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 1.25Gbsp
  • Wavelength: 1310nm
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 10 Km (6.2 miles)
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): Without
  • Applications: 1000Base LX

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FG-TRAN-LX ?

Có 11 bình luận:
C
Trần Thị Ngọc Cẩm
Module quang Fortinet FG-TRAN-LX cho giá + ship Hà Giang nhé bạn
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Fortinet FG-TRAN-LX kèm phí ship Hà Giang đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

K
Trương Trần Quốc Khánh
Module quang Fortinet FG-TRAN-LX có Data rate tối đa bao nhiêu
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-LX có Data rate tối đa là 1.25Gbsp bạn nhé

T
Nguyễn Thị Ngọc Tiên
Module quang Fortinet FG-TRAN-LX hoạt động trong môi trường bao nhiêu độ
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-LX hoạt động trong môi trường nhiệt  độ 0°C to 70°C bạn nhé

L
Nguyễn Thị Liên
Module quang Fortinet FG-TRAN-LX dùng được với loại model nào
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-LX dùng được cho tất cả các Model của FortiGate, FortiSwitch và các thiết bị có platform SFP bạn nhé

L
Trần Công Luận
Module quang Fortinet FG-TRAN-LX sử dụng đầu kết nối loại gì
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-LX sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

H
Lê Đức Huy
Module quang Fortinet FG-TRAN-LX khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu km
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-LX khoảng cách truyền dẫn tối đa 10km bạn nhé

K
Kthla No Mak Kmda
Module quang Fortinet FG-TRAN-LX có bước sóng bao nhiêu nm
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-LX có bước sóng  1310nm bạn nhé

K
Nguyễn Ngọc Khoa
Module quang Fortinet FG-TRAN-LX dùng trong môi trường truyền dẫn gì
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-LX dùng trong môi trường truyền dẫn Single Mode bạn nhé

V
Phạm Hoàng Anh Việt
Module quang Fortinet FG-TRAN-LX có chế độ bảo hành thế nào
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-LX có chế độ bảo hành là 12 tháng bạn ạ

N
Nguyễn Hoàng Linh Nhi
Module quang Fortinet FG-TRAN-LX cho xin giá + ship nhé shop
1 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Fortinet FG-TRAN-LX kèm phí  ship đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.