Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP28-LR4 LR4 LC 1310nm 10Km SMF

Phân phối Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP28-LR4 (FG TRAN QSFP28 LR4) 100GBASE-LR4 LC Duplex 100Gbps 1310nm 10km Single mode QSFP28 Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: FG-TRAN-QSFP28-LR4
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP28-LR4 100GBASE-LR4 LC Duplex 100Gbps 1310nm 10km Single mode QSFP28 Transceiver

Fortinet Part Number  : FG-TRAN-QSFP28-LR4
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp 
Made In (CO)           : Malaysia / Asia
Bảo hành                    : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                            : Sẵn hàng, số lượng nhiều

Mô tả sản phẩm

Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP28-LR4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10Km, sử dụng đầu kết nối LC. Vì SFP Fortinet FG-TRAN-QSFP28-LR4 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP28-LR4

Nếu module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP28-LR4 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet FG-TRAN-QSFP28-LR4 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP28-LR4 dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform QSFP28

Thông số kỹ thuật của QSFP28 Fortinet FG-TRAN-QSFP28-LR4 Transceiver

  • Form Factor: QSFP28
  • Data Rate: 100Gbps
  • IEEE Standard: 802.3bm
  • Wavelength: 1310 nm
  • Connector: LC Duplex 
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 10km
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 100GBASE-LR4

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FG-TRAN-QSFP28-LR4 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.