CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR SR4 MPO 40Gbps 850nm 150m MMF

Phân phối Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR (FG TRAN QSFP+SR) 40GBASE-SR4 MPO 40Gbps 850nm 150m Multi mode QSFP+ Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: FG-TRAN-QSFP+SR
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR 40GBASE-SR4 MPO 40Gbps 850nm 150m Multi mode QSFP+ Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối MPO. Vì SFP Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR

Nếu module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform QSFP+

Thông số kỹ thuật của QSFP+ Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR Transceiver

  • Form Factor: QSFP+
  • Data Rate: 1.06 Gbps–41.2 Gbps
  • IEEE Standard: 802.3ba
  • Wavelength: 850 nm
  • Connector: single MPO
  • Cable Type: MMF
  • Reach Distance: 100 m (OM3)–150 m (OM4)
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 40GBASE-SR4

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FG-TRAN-QSFP+SR ?

Có 11 bình luận:
H
H.ANH
Báo giá m
2 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR SR4 MPO 40Gbps 850nm 150m MMF qua mail anh chị ạ

H
Huệ
Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR có môi trường truyền dẫn là j nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode bạn nhé.

L
Lân
Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+LR được sử dụng trong môi trường nhiệt độ bao nhiêu nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Môi trường nhiệt độ của module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR là 0°C to 70°C bạn nhé.

H
Hoàng
Khả năng truyền tải dữ liệu của module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR là bao nhiêu nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P) bạn nhé.

B
Bách
Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR có khoảng cách truyền dẫn là bao nhiêu nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR có khoảng cách truyền dẫn là 150m đối với dây OM4 và 100m đối với dây OM3 bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370