Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+LR 10GBase-LR LC 1310nm 10km SMF

Phân phối Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+LR (FG TRAN SFP+LR) 10GBase-LR Duplex LC 10Gbps 1310nm 10km Single Mode SFP+ Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: FG-TRAN-SFP+LR
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+LR 10GBase-LR Duplex LC 10Gbps 1310nm 10km Single Mode SFP+ Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+LR là module quang cho môi trường truyền dẫn single Mode với bước sóng là 1310m, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP Fortinet FG-TRAN-SFP+LR là module quang single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là single Mode.  

Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+LR

Nếu module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+LR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet FG-TRAN-SFP+LR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+LR dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform SFP+

Thông số kỹ thuật của SFP+ Fortinet FG-TRAN-SFP+LR Transceiver

  • Form Factor: SFP+
  • Data Rate: 10Gbps
  • Wavelength: 1310nm
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 10 km
  • Operating Temperature Range: 0–85°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 10GBase-LR

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: FG-TRAN-SFP+LR ?

Có 11 bình luận:
K
Dương Khang
Cho mình xin báo giá mã module quang FG-TRAN-SFP+LR giá tốt nhé shop.
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cnttshop.vn đã gửi báo giá mã module quang FG-TRAN-SFP+LR qua mail cho quý khách, quý khách vui lòng check mail nhé.

V
Bùi Ngọc Khánh Vy
Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+LR có giá bao nhiêu
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+LR đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

V
Lê Duy Hoàng Việt
Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+LR xin giá + ship vận chuyển Vĩnh Phúc
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+LR kèm phí ship vận chuyển Vĩnh Phúc đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

T
Trần Minh Tâm
Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+LR có chế độ bảo hành thế nào
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+LR có chế độ bảo hành là 12 tháng bạn ạ

N
Trần Hà Bảo Ngọc
Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+LR dùng trong môi trường truyền dẫn single mode?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+LR dùng trong môi trường truyền dẫn single mode bạn ạ

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082