CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR 10GBase-SR LC 850nm 300m MMF

Phân phối Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR (FG TRAN SFP+SR) 10GBase-SR Duplex LC 10Gbps 850nm 300m Multi Mode SFP+ Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: FG-TRAN-SFP+SR
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR 10GBase-SR Duplex LC 10Gbps 850nm 300m Multi Mode SFP+ Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR là module quang cho môi trường truyền dẫn Mutil Mode với bước sóng là 850m, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP Fortinet FG-TRAN-SFP+SR là module quang Mutil Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Mutil Mode.  

Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR

Nếu module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet FG-TRAN-SFP+SR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform SFP

Thông số kỹ thuật của SFP Fortinet FG-TRAN-SFP+SR Transceiver

  • Form Factor: SFP+
  • Data Rate: 10Gbps
  • Wavelength: 850nm
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: MMF
  • Reach Distance: 300 meters
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 10GBase-SR

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FG-TRAN-SFP+SR ?

Có 11 bình luận:
Q
Lã Huy Quân
Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR cho giá và phi vận chuyển về Vũng Tàu nhé
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR kèm  phi vận chuyển về Vũng Tàu đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

L
Mai Nguyên Long
Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR xin giá tốt nhé shop
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

A
Y Khanh Ayun
Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR hoạt động được trong môi trường bao nhiêu độ
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR hoạt động được trong môi trường bao nhiêu độ 0°C to 70°C bạn nhé

N
Vũ Ngọc Hạnh Nhi
Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR sử dụng đầu kết nối loại gì
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

N
Trần Đỗ Uyên Nhi
Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR có khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR có khoảng cách truyền dẫn tối đa 300M bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370