Module quang Fortinet FG-TRAN-SX 1000BASE-SX LC 850nm 500m MMF SFP

Phân phối Module quang Fortinet FG-TRAN-SX (FG TRAN SX) 1000BASE-SX Duplex LC optic 1.25Gbsp 850nm 500m Multi mode SFP Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: FG-TRAN-SX
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Fortinet FG-TRAN-SX 1000BASE-SX Duplex LC 1.25Gbsp 850nm 500m Multi mode SFP Transceiver

Fortinet Part Number  : FG-TRAN-SX
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp 
Made In (CO)           : Malaysia / Asia
Bảo hành                    : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                            : Sẵn hàng, số lượng nhiều

Mô tả sản phẩm

Module quang Fortinet FG-TRAN-SX là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850m, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP Fortinet FG-TRAN-SX  là module quang Multi  Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Fortinet FG-TRAN-SX

Nếu module quang Fortinet FG-TRAN-SX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet FG-TRAN-SX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet FG-TRAN-SX dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform SFP

Thông số kỹ thuật của SFP Fortinet FG-TRAN-SX Transceiver

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 1.25Gbsp
  • Wavelength: 850nm
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: MMF
  • Reach Distance: 220 m / 500 m
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): Without
  • Applications: 1000Base SX

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FG-TRAN-SX ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.