Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR 10GBase-LR LC 1310nm 10km SMF

Phân phối Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR (FG TRAN XFPLR) 10GBase-LR Duplex LC 10Gbps 1310nm 10km Single Mode XFP Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: FG-TRAN-XFPLR
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR 10GBase-LR Duplex LC 10Gbps 1310nm 10km Single Mode XFP Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR là module quang cho môi trường truyền dẫn single Mode với bước sóng là 1310m, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP Fortinet FG-TRAN-XFPLR là module quang single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là single Mode.  

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR

 

Nếu module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet FG-TRAN-XFPLR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform SFP+

Thông số kỹ thuật của SFP+ Fortinet FG-TRAN-XFPLR Transceiver

  • Form Factor: XFP
  • Data Rate: 10Gbps
  • Wavelength: 1310nm
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 10 km
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 10GBase-LR

★ Sản phẩm FG-TRAN-XFPLR có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm FG-TRAN-XFPLR CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán FG-TRAN-XFPLR có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm FG-TRAN-XFPLR cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua FG-TRAN-XFPLR có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật FG-TRAN-XFPLR chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FG-TRAN-XFPLR ?

Có 11 bình luận:
P
Nguyễn Bích Phượng
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR còn sẵn hàng trong kho không shop
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR còn sẵn hàng trong kho bạn nhé

Q
Trần Thị Như Quỳnh
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR chế độ bảo hành thế nào
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR chế độ bảo hành là 12 tháng bạn ạ

M
Hà Anh Minh
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR hoạt động trong môi trường bao nhiêu độ
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR hoạt động trong môi trường 0°C to 70°C bạn ạ

B
Vày Như Bình
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR có date rate tối đa bao nhiêu
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR có date rate tối đa 10Gbps bạn ạ

T
Phạm Thị Thu Thảo
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR sử dụng đầu kết nối gì
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR sử dụng đầu kết nối Duplex LC bạn nhé

H
Nguyễn Minh Hoàn
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR có khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu m
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR có khoảng cách truyền dẫn tối đa 10km bạn nhé

M
Nguyễn Thị Mỹ
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR có bước sóng bao nhieu nm
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR có bước sóng 1310nm bạn nhé

Y
Lê Hải Yến
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR dùng trong môi trường single mode được không
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR dùng trong môi trường single mode  bạn nhé

C
Trương Anh Cao
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR xin giá bán buôn tốt + ship Thanh Hóa
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR  + ship Thanh Hóa đã được gửi vào mail. Bạn check nhé

B
Lê Nguyên Bình
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR có giá bao nhiêu
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR đã được gửi vào mail. Bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.