CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR 10GBase-LR LC 1310nm 10km SMF

Phân phối Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR (FG TRAN XFPLR) 10GBase-LR Duplex LC 10Gbps 1310nm 10km Single Mode XFP Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: FG-TRAN-XFPLR
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR 10GBase-LR Duplex LC 10Gbps 1310nm 10km Single Mode XFP Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR là module quang cho môi trường truyền dẫn single Mode với bước sóng là 1310m, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP Fortinet FG-TRAN-XFPLR là module quang single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là single Mode.  

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR

 

Nếu module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet FG-TRAN-XFPLR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform SFP+

Thông số kỹ thuật của SFP+ Fortinet FG-TRAN-XFPLR Transceiver

  • Form Factor: XFP
  • Data Rate: 10Gbps
  • Wavelength: 1310nm
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 10 km
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 10GBase-LR

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FG-TRAN-XFPLR ?

Có 11 bình luận:
P
Nguyễn Bích Phượng
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR còn sẵn hàng trong kho không shop
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR còn sẵn hàng trong kho bạn nhé

Q
Trần Thị Như Quỳnh
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR chế độ bảo hành thế nào
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR chế độ bảo hành là 12 tháng bạn ạ

M
Hà Anh Minh
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR hoạt động trong môi trường bao nhiêu độ
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR hoạt động trong môi trường 0°C to 70°C bạn ạ

B
Vày Như Bình
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR có date rate tối đa bao nhiêu
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR có date rate tối đa 10Gbps bạn ạ

T
Phạm Thị Thu Thảo
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR sử dụng đầu kết nối gì
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPLR sử dụng đầu kết nối Duplex LC bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370