Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPSR 10GBase-SR LC 850nm 300m MMF

Phân phối Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPSR (FG TRAN XFPSR) 10GBase-SR Duplex LC 10Gbps 850nm 300m Multi Mode XFP Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: FG-TRAN-XFPSR
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPSR 10GBase-SR Duplex LC 10Gbps 850nm 300m Multi Mode XFP Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPSR là module quang cho môi trường truyền dẫn Mutil Mode với bước sóng là 850m, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP Fortinet FG-TRAN-XFPSR là module quang Mutil Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Mutil Mode.  

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPSR

 

Nếu module quang Fortinet FG-TRAN-XFPSR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet FG-TRAN-XFPSR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPSR dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform SFP

Thông số kỹ thuật của SFP Fortinet FG-TRAN-XFPSR Transceiver

  • Form Factor: XFP
  • Data Rate: 10Gbps
  • Wavelength: 850nm
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: MMF
  • Reach Distance:  Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM):
  • 300 meters
  • Operating Temperature
  • With
  • Applications: 10GBase-SR

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: FG-TRAN-XFPSR ?

Có 11 bình luận:
T
Vũ Thành
Cho mình xin báo giá mã module quang FG-TRAN-XFPSR giá tốt nhé shop.
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cnttshop.vn đã gửi báo giá mã module quang FG-TRAN-XFPSR qua mail cho quý khách, quý khách vui lòng check mail nhé.

N
Lâm Thị Hồng Nhung
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPSR có giá bao nhiêu
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPSR đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

T
Bùi Hoàng Thủy Tiên
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPSR chế độ bảo hành thế nào
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPSR chế độ bảo hành là 12 tháng bạn ạ

H
Trinh Đức Huy
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPSR tương thích với các loại sản phẩm nào
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPSR dùng được cho tất cả các Model của FortiGate, FortiSwitch và các thiết bị có platform SFP bạn nhé

T
Xú Dĩ Thuận
Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPSR cho giá tốt + ship Cần Thơ
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Fortinet FG-TRAN-XFPSR kèm phí ship Cần Thơ đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082