CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Fortinet FR-TRAN-LX 1000Base-LX LC 1310nm 10km SMF SFP

Phân phối Module quang Fortinet FR-TRAN-LX (FR TRAN LX) 1000Base-LX Duplex LC 1.25Gbps 1310nm 10km Single Mode SFP -40–85°C operation Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: FR-TRAN-LX
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Fortinet FR-TRAN-LX 1000Base-LX Duplex LC 1.25Gbps 1310nm 10km Single Mode SFP -40–85°C operation Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Fortinet FR-TRAN-LX là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối duplex LC. Vì SFP Fortinet FR-TRAN-ZX là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Module quang Fortinet FR-TRAN-LX 

Nếu module quang Fortinet FR-TRAN-LX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet FR-TRAN-LX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet FR-TRAN-LX dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform QSFP+

Thông số kỹ thuật của SFP Fortinet FR-TRAN-LX Transceiver

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 1.25Gbps
  • Wavelength: 1310 nm
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 10km
  • Operating Temperature Range: -40–85°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 1000Base-LX
  • Power Dissipation: <600
  • Hot Plug: Yes
  • Serial ID PROM: Yes
  • Digital Monitoring: Yes
  • Auto Negotiation: Yes
  • Link Status: Yes

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FR-TRAN-LX ?

Có 11 bình luận:
D
Nguyễn Vũ Hoàng Duy
Module quang Fortinet FR-TRAN-LX hoạt động được trong môi trường bao nhiêu độ
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FR-TRAN-LX hoạt động được trong môi trường bao nhiêu độ -40–85°C bạn nhé

D
Nguyễn Hoàng Dũng
Module quang Fortinet FR-TRAN-LX dùng được với model Fortinet nào?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FR-TRAN-LX dùng được cho tất cả các Model của FortiGate, FortiSwitch và các thiết bị có platform QSFP+ bạn nhé

D
Nguyễn Công Đoàn
Module quang Fortinet FR-TRAN-LX sử dụng trong môi trường thế nào
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FR-TRAN-LX sử dụng trong môi trường  truyền dẫn Single Mode bạn nhé

D
Nông Quốc Đạt
Module quang Fortinet FR-TRAN-LX có Data Rate bao nhiêu Gbps
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FR-TRAN-LX có Data Rate 1.25Gbps bạn nhé

B
Nguyễn Đình Bắc
Module quang Fortinet FR-TRAN-LX có bước sóng bao nhiêu nm
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FR-TRAN-LX có bước sóng1310nm bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370