Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Module quang Fortinet FR-TRAN-SX 1000Base-SX LC 850nm 500m MMF SFP

Phân phối Module quang Fortinet FR-TRAN-SX (FR TRAN SX) 1000Base-SX Duplex LC 1.25Gbps 850nm 500m Multi Mode SFP -40–85°C operation Transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: FR-TRAN-SX



CHI TIẾT

Module quang Fortinet FR-TRAN-SX 1000Base-SX Duplex LC 1.25Gbps 850nm 500m Multi Mode SFP -40–85°C operation Transceiver

Fortinet Part Number  :FR-TRAN-SX
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp
Made In (CO)           : Malaysia / Asia
Bảo hành                    : 12 tháng 1 đổi 1
Stock  
                          : Sẵn hàng, số lượng nhiều

Mô tả sản phẩm

Module quang Fortinet FR-TRAN-SX là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 500m, sử dụng đầu kết nối duplex LC. Vì SFP Fortinet FR-TRAN-SX là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

 Module quang Fortinet FR-TRAN-SX

Nếu module quang Fortinet FR-TRAN-SX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet FR-TRAN-SX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet FR-TRAN-SX dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform QSFP+

Thông số kỹ thuật của SFP Fortinet FR-TRAN-SX Transceiver

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 1.25Gbps
  • Wavelength: 850 nm
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: MMF
  • Reach Distance: 500m
  • Operating Temperature Range: -40–85°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 1000Base-SX
  • Power Dissipation: <500mW
  • Hot Plug: Yes
  • Serial ID PROM: Yes
  • Digital Monitoring: Yes
  • Auto Negotiation: Yes
  • Link Status: Yes