Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX 1000Base-LX LC 1550nm 90km SMF SFP

Phân phối Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX (FR TRAN ZX) 1000Base-LX Duplex LC 1.25Gbps 1550nm 90km Single Mode SFP -40–85°C operation Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: FR-TRAN-ZX
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX 1000Base-LX Duplex LC 1.25Gbps 1550nm 90km Single Mode SFP -40–85°C operation Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 90km, sử dụng đầu kết nối duplex LC. Vì SFP Fortinet FR-TRAN-ZX là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

 Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX

Nếu module quang Fortinet FR-TRAN-ZX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet FR-TRAN-ZX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform QSFP+

Thông số kỹ thuật của SFP Fortinet FR-TRAN-ZX Transceiver

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 1.25Gbps
  • Wavelength: 1550 nm
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 90km
  • Operating Temperature Range: -40–85°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 1000Base-LX
  • Hot Plug: Yes
  • Serial ID PROM: Yes
  • Digital Monitoring: Yes
  • Auto Negotiation: Yes
  • Link Status: Yes

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FR-TRAN-ZX ?

Có 11 bình luận:
M
Trần Tuấn Minh
Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX cho xin giá + vận chuyển Lào Cai
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX  + vận chuyển Lào Cai đã được gửi vào mail. Bạn check nhé

T
Nguyễn Thị Anh Tuyết
Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX có Data rate bao nhiêu Gbps
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX có Data rate 1.25Gbps bạn nhé

T
lê Thủy Tiên
Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX hoạt động trong môi trường nhiệt độ thế nào
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX hoạt động trong môi trường nhiệt độ  -40–85°C bạn nhé

T
Lê Diệu Thúy
Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX sử dụng đầu kết nối gì
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX sử dụng đầu kết nối : Duplex LC bạn nhé

P
Đỗ Hoàng Thu Phương
Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX có khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX có khoảng cách truyền dẫn tối đa 90km bạn nhé

O
Hồ Thị Kiều Oanh
Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX có bước sóng bao nhiêu nm
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX có bước sóng 1550nm bạn nhé

N
Phạm Nữ Hoàng Nhi
Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX có dùng được trong môi trường truyền dẫn single mode không
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX có dùng được trong môi trường truyền dẫn single mode bạn nhé

N
Phạm Ngọc Hoàng Nam
Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX dùng được với model nào
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX  dùng được cho tất cả các Model của FortiGate, FortiSwitch và các thiết bị có platform QSFP+ bạn nhé

N
Đinh Hoàng Nam
Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX chế độ bảo hành thế nào
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX chế độ bảo hành là 12 tháng bạn nhé

M
Trần Anh Minh
Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX có giá bao nhiêu
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Fortinet FR-TRAN-ZX đã được gửi vào mail. Bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.