Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER 10GBASE-ER LC 1550nm 40km SMF

Phân phối Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER (FS TRAN SFP+ER) 10GBASE-ER LC 1550nm 40km Single Mode SFP -5–70°C operation Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: FS-TRAN-SFP+ER
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER 10GBASE-ER LC 1550nm 40km Single Mode SFP -5–70°C operation Transceiver

Fortinet Part Number  : FS-TRAN-SFP+ER
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp
Made In (CO)           : Malaysia / Asia
Bảo hành                    : 12 tháng 1 đổi 1
Stock  
                          : Sẵn hàng, số lượng nhiều

Mô tả sản phẩm

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối duplex LC. Vì SFP Fortinet FS-TRAN-SFP+ER là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER

Nếu module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet  FS-TRAN-SFP+ER có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet  FS-TRAN-SFP+ER dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform SFP+

Thông số kỹ thuật của SFP Fortinet FS-TRAN-SFP+ER Transceiver

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 10.3 Gbps
  • Wavelength: 1550 nm
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 40km
  • Operating Temperature Range: -5–70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 10GBASE-ER
  • Hot Plug: Yes
  • Serial ID PROM: Yes
  • Digital Monitoring: Yes
  • Auto Negotiation: Yes
  • Link Status: Yes

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FS-TRAN-SFP+ER ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.