CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER 10GBASE-ER LC 1550nm 40km SMF

Phân phối Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER (FS TRAN SFP+ER) 10GBASE-ER LC 1550nm 40km Single Mode SFP -5–70°C operation Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: FS-TRAN-SFP+ER
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER 10GBASE-ER LC 1550nm 40km Single Mode SFP -5–70°C operation Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối duplex LC. Vì SFP Fortinet FS-TRAN-SFP+ER là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER

Nếu module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet  FS-TRAN-SFP+ER có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet  FS-TRAN-SFP+ER dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform SFP+

Thông số kỹ thuật của SFP Fortinet FS-TRAN-SFP+ER Transceiver

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 10.3 Gbps
  • Wavelength: 1550 nm
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 40km
  • Operating Temperature Range: -5–70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 10GBASE-ER
  • Hot Plug: Yes
  • Serial ID PROM: Yes
  • Digital Monitoring: Yes
  • Auto Negotiation: Yes
  • Link Status: Yes

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FS-TRAN-SFP+ER ?

Có 11 bình luận:
V
Lâm Thúy Vân
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER cho xin báo giá đẹp nhé.
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER đã được gửi vào mail. Bạn check nhé

T
Lâm Đinh Tuyết Trinh
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER hoạt động trong môi trường bao nhiêu độ
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER hoạt động trong môi trường -5–70°C bạn nhé

T
Phạm Thị Thùy Trang
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER dùng được với các sản phẩm model nào
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER dùng được cho tất cả các Model của FortiGate, FortiSwitch và các thiết bị có platform SFP+ bạn nhé

T
Hồ Đức Thủy
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER có bước sóng bao nhiêu nm
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER có bước sóng  1550nm bạn nhé

T
Vũ Duy Thịnh
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER sử dụng đầu kết nối loại gì
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+ER sử dụng đầu kết nối loại Duplex LC bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370