CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM 10GBASE-LRM LC 1310nm 220m MMF

Phân phối Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM (FS TRAN SFP+LRM) 10GBASE-LRM LC 1310nm 220m Multi Mode SFP -5–70°C operation Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: FS-TRAN-SFP+LRM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM 10GBASE-LRM LC 1310nm 220m Multi Mode SFP -5–70°C operation Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 220m, sử dụng đầu kết nối duplex LC. Vì SFP Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM

Nếu module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet  FS-TRAN-SFP+LRM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet  FS-TRAN-SFP+LRM dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform QSFP+

Thông số kỹ thuật của SFP Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM Transceiver

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 10.3 Gbps
  • Wavelength: 1310 nm
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: MMF
  • Reach Distance: 220m
  • Operating Temperature Range: -5–70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 10GBASE-LRM
  • Hot Plug: Yes
  • Serial ID PROM: Yes
  • Digital Monitoring: Yes
  • Auto Negotiation: Yes
  • Link Status: Yes

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FS-TRAN-SFP+LRM ?

Có 11 bình luận:
N
Vũ Thị Kim Ngân
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM có khoản cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu mét
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM có khoản cách truyền dẫn tối đa là 220m bạn nhé

N
Nguyễn Huy Nam
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM hoạt động trong môi trường nhiệt độ thế nào
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM hoạt động trong môi trường nhiệt độ -5–70°C bạn nhé

M
Lê Nguyễn Quốc Minh
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM tốc độ date rate bao nhiêu Gbps
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM tốc độ date rate 10.3 Gbps bạn nhé

Nguyễn Diệu Ly
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM có bước sóng bao nhiêu nm
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM có bước sóng 1310nm bạn nhé

L
Lý Đức Lương
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM dùng trong môi trường truyền dẫn Multi mode?
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+LRM  dùng trong môi trường truyền dẫn Multi mode bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370