Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR 10GBASE-SR LC 850nm 300m MMF

Phân phối Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR (FS TRAN SFP+SR) 10GBASE-SR LC 850nm 300m Multi Mode SFP 0–70°C operation Transceiver  giá tốt

Mã sản phẩm: FS-TRAN-SFP+SR
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR 10GBASE-SR LC 850nm 300m Multi Mode SFP 0–70°C operation Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối duplex LC. Vì SFP Fortinet FS-TRAN-SFP+SR là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR

Nếu module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet  FS-TRAN-SFP+SR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Fortinet  FS-TRAN-SFP+SR dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform QSFP+

Thông số kỹ thuật của SFP Fortinet FS-TRAN-SFP+SR Transceiver

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 10.3125 Gbps
  • Wavelength: 850 nm
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: MMF
  • Reach Distance: 300m
  • Operating Temperature Range: 0–70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 10GBASE-SR
  • Hot Plug: Yes
  • Serial ID PROM: Yes
  • Digital Monitoring: Yes
  • Auto Negotiation: Yes
  • Link Status: Yes

★ Sản phẩm FS-TRAN-SFP+SR có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm FS-TRAN-SFP+SR CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán FS-TRAN-SFP+SR có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm FS-TRAN-SFP+SR cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua FS-TRAN-SFP+SR có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật FS-TRAN-SFP+SR chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FS-TRAN-SFP+SR ?

Có 11 bình luận:
H
Bùi Thụy Ngọc Hân
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR dùng được với model fortinet nào
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR dùng được cho tất cả các Model của FortiGate, FortiSwitch và các thiết bị có platform QSFP+ bạn nhé

T
Lê Đức Thuận
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR sử dụng trong môi trường nhiệt độ bao nhiêu
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR sử dụng trong môi trường nhiệt độ 0–70°C bạn nhé

Q
Nguyễn Đình Quang
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR có khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu mét
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR có khoảng cách truyền dẫn tối đa 300m bạn nhé

V
Võ Đoàn Lâm Vũ
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR sử dụng đầu kết nối gì
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR sử dụng đầu kết nối Duplex LC bạn nhé

H
Phan Thị Ngọc Hiếu
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR có bước sóng bao nhiêu nm
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR có bước sóng 850nm bạn nhé

L
Đồng Lê Quang Lâm
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR có date rate tối đa bao nhiêu Gbps
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR có date rate tối đa 10.3125 Gbps bạn nhé

H
Nguyễn Thị Kim Hòa
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR dùng trong môi trường truyền dẫn gì
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR  dùng trong môi trường truyền Multi Mode bạn nhé

D
Nguyễn Minh Đức
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR còn sẵn hàng trong kho không shop
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR hiện có sẵn hàng trong kho bạn nhé

A
Nguyễn Mai Nhật Ánh
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR có chế độ bảo hành thế nào
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR bảo hành 12 tháng bạn nhé

A
Đỗ Thị Lan Anh
Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR cho xin giá chuẩn + phí ship nhé bạn
28 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Fortinet FS-TRAN-SFP+SR  + phí ship đã được gửi vào mail. Bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.