Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module Quang CFP-100G-LR4-10KM single mode 100G 1310/1270/1290/1330nm 10km Dual LC

Module CFP-100G-LR4-10KM là module quang sử dụng cáp single mode với bước sóng 1310/1270/1290/1330nm, khoảng cách tối đa là 10km sử dụng kết nối LC Duplex, tốc độ 100G chính hãng Handar Giá Tốt.
✓ Mã sản phẩm: CFP-100G-LR4-10KM
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module Quang Handar CFP-100G-LR4-10KM

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang CFP CFP-100G-LR4-10KM tương thích với các thiết bị mạng có cổng quang như Switch, Router hoặc Firewall ..vv. Module quang CFP-100G-LR4-10KM cung cấp các kết nối quang hiệu suất cao với tốc độ truyền dẫn là 100G để kết nối các hệ thống mạng có khoảng cách tối đa là 10km. Module quang sử dụng sợi quang loại 2 sợi LC Duplex single mode tạo kết nối nhanh chóng, tin cậy.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: CFP-100G-LR4-10KM ?

Có 0 bình luận:

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082